Hạng B2
3/4/07
227
0
0
Bình Dương
RE: Hướng dẫn drift bằng skyline

Đúng.. đúng.. skyline tay lái nghịch thì không có gì lạ cả, chừng nào tay lái thuận mới lạ :D

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
34
Cần Thơ City

Ơ mà tay lái nghịch thì vị trí các chân côn-phanh-ga và các số có thay đổi ko ạ[8|]

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

thôi để em nói lun cho các bác khỏi dày công tìm kím :D, xe này dài hơn R34 bình thường, có B pillar, 4 cửa, là ông nội này chuyên xe đi Skyline như vậy, ổng vô địch D1GP cũng bằng 1 chiếc R34 4 cửa, chả hỉu :D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

em dốt hỏi cái mà em thấy là nữa là cái ghế hình như là của Recaro phải hông ạh, nhưng mà sao cái seat belt nhìn cùi bắp quá zậy, em coi hàng của Recaro thì cái dây seat belt nó thiết kế như seat belt của Phản lực nhìn ngầu lắm kìa

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: SHi_6868

Bây giờ em mới để ý, đúng là 4 cửa thật.. bác tinh mắt ghê :D
đâu có nhỏ lắm đâu mà khó nhìn bác, nguyên cái xe cơ mà :D

Trích đoạn: thanhmap

em dốt hỏi cái mà em thấy là nữa là cái ghế hình như là của Recaro phải hông ạh, nhưng mà sao cái seat belt nhìn cùi bắp quá zậy, em coi hàng của Recaro thì cái dây seat belt nó thiết kế như seat belt của Phản lực nhìn ngầu lắm kìa
uhm, bác nói đúng, nhưng bác nhìn kỉ hơn là mấy xe xài loại seat belt 2 dây đó có khung trợ lực trong xe hoặc là tháo ghế sau ra để làm chỗ gắn, nên mới có chỗ gắn seat belt loại đó, còn chiếc R34 này thì ko có, nó đại loại vậy nè
[image]
Hướng dẫn drift bằng skyline

[/image]

Hoặc có những chiếc vẫn dùng loại selt belt đó nhưng ko có khung trợ lực cũng ko tháo ghế sau ra lun nữa, họ làm chỗ gắn đầu đây ngay trên sàng xe phía sau ghế trước

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

em hỏi cái nữa là bộ ghế này giá nhiu vậy bác :D nhìn đã quá, sau này học xong, về em cũng làm 1 em sport cùi để độ mới đc

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

em hỏi cái nữa là bộ ghế này giá nhiu vậy bác :D nhìn đã quá, sau này học xong, về em cũng làm 1 em sport cùi để độ mới đc
hehehe, bác hỏi google dùm em :D

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.293
113

hơn $1k/cái bác :D