Hạng F
29/10/16
12.026
24.638
113
Pháp
Cảm ơn bác, em chắc vất vưởng ở CNL đọc mấy mục lá cải thôi chứ mấy khu kia em chẳng có nhiều kiến thức và chuyên môn gì để bàn luận
Không cần chuyên môn, bác cứ hỏi những gì có thể xảy ra về kỹ thuật xe của bác, miển sao đừng ôm bình oxy lặn là OK, sau đó chừng 20 bài là qua quậy lung tung được :):):)

• Haha
Reactions: Radamancy
Tập Lái
15/2/24
6
9
3
Không cần chuyên môn, bác cứ hỏi những gì có thể xảy ra về kỹ thuật xe của bác, miển sao đừng ôm bình oxy lặn là OK, sau đó chừng 20 bài là qua quậy lung tung được :):):)
Gòi em hỏi tới luông thì bác đừng có mà bán Bơ nghennn

• Haha
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
12.026
24.638
113
Pháp
Khi xác nhận ĐT không thấy OTP gửi về thì cũng là lỗi này. Chán chả buồn chửi chủ tịt @lamnk
À, mới xem hình bác gửi,bác chịu khó thay cái máy ĐT mới đi, tài khoản được xác định, Mã OTP chỉ duy nhất gửi đến điện thoại không bị nứt, bể màng hình ...
Hình như chức năng cảm biến trên OS có nha :):):)

• Haha
Tập Lái
15/2/24
6
9
3
À, mới xem hình bác gửi,bác chịu khó thay cái máy ĐT mới đi, tài khoản được xác định, Mã OTP chỉ duy nhất gửi đến điện thoại không bị nứt, bể màng hình ...
Hình như chức năng cảm biến trên OS có nha :):):)
Há há, em test bằng 3 cái điện thoại + 2 cái laptop mà cái hệ thống nó vẫn như quần quèoo

• Haha
Hạng F
29/10/16
12.026
24.638
113
Pháp
  • Haha
Tập Lái
15/2/24
6
9
3
  • Haha
Hạng F
29/10/16
12.026
24.638
113
Pháp

Nick của em thường xài là Osin, còn không thì @PHONG NGUYEN về hư xe, nếu dùng tiếng Đức thì em ké nick @D23
Còn không thì em xài nick @nospam bán SR qua vi tính
Còn tuổi già thì em nhờ nick @METRO đạo mạo hơn, để tiếp chuyện
@Lã Bố nếu bác muốn đổi xe mới , từ xích thố qua Ferrari
@LACDA nếu bác muốn đi Đà Lạc ...:):):)
Còn muốn như Trình giảo Kim thì @tư búa là chọn lựa chính xác
Còn muốn nổ thì cứ quăng @grenade ....
........................
Bác muốn em dùng nick nào, add ở đâu thì cứ PM nick đó :):):) dùm em là ăn tiền

Chỉnh sửa cuối:
  • Love