Hạng C
3/5/07
532
9.582
93
@synvn vì em không thể comment trong diễn dàn đành để ở đây. Cảm ơn bác đã chia sẻ câu chuyện tình yêu đầy ấm áp cho buổi trưa nay, em đã mỉm cười khi đọc được sự hạnh phúc của vợ chồng bác. Chúc 2 bác luôn mạnh khỏe nhé
Dạ gia đình xin cảm ơn!

• Love
Reactions: Radamancy
Tập Lái
15/2/24
6
9
3
@badape bác cho e hỏi, e thấy bác join từ tháng 5/24. Làm thế nào mà bác xác nhận đc SDT thía? Em làm mãi mà chả thấy mã nào gửi về
Hướng dẫn xác thực tài khoản thành viên OS bằng số ĐTDĐ

Tập Lái
15/2/24
6
9
3
Em vẫn làm như lần trước mà anh. Em xài trình duyệt safari mặc định trên iphone 14 à.
Mình cũng thế mà chả hiểu sao do ăn ở hay sao mà lập nick từ tháng 2 tới giờ vẫn không xác thực được. OS có kì thị nhà mạng vina không hay gì mà nó cứ vậy hoài

• Like
Reactions: badape
Tập Lái
15/2/24
6
9
3
@Long_cuto em chào bác, em thấy mấy hôm trước bác vẫn chưa được tick xanh, nhưng nay thấy bác cmt được. Không biết bác xác nhận SDT bằng cách nào thế nhỉ? Em bấm xác nhận chắc mấy chục lần rồi mà chờ mãi không thấy mã OTP nào gửi về đt, em dùng safari

• Like
Reactions: Long_cuto
Hạng F
29/10/16
12.026
24.638
113
Pháp
Cái hay nửa là các anh em nào ở nước ngoài mà vẩn kích hoạt được ...
Còn trong nước mà không kích hoạt là có vấn đề ...gì gì đó
@Long_cuto em chào bác, em thấy mấy hôm trước bác vẫn chưa được tick xanh, nhưng nay thấy bác cmt được. Không biết bác xác nhận SDT bằng cách nào thế nhỉ? Em bấm xác nhận chắc mấy chục lần rồi mà chờ mãi không thấy mã OTP nào gửi về đt, em dùng safari
Nếu bác không nhận được mã, sao bác post bài được vậy ? em xin hỏi cho biết

Tập Lái
15/2/24
6
9
3

Chỉ có CNL là em không cmt được bác ạ, còn các mục khác đều cmt được.

Tập Lái
15/2/24
6
9
3

Khi xác nhận ĐT không thấy OTP gửi về thì cũng là lỗi này. Chán chả buồn chửi chủ tịt @lamnk

Attachments

Tập Lái
15/2/24
6
9
3
Vào khu kỹ thuật mà vặn bù lon con tán với em cũng được mà :):):)
Cảm ơn bác, em chắc vất vưởng ở CNL đọc mấy mục lá cải thôi chứ mấy khu kia em chẳng có nhiều kiến thức và chuyên môn gì để bàn luận

• Like
Reactions: Osin