Hạng B2
8/10/11
327
1.379
93
Ipad pro và Pen2 chứ sao lại Mini với Pen. Màn hình ko nét và độ làm mới ko cao bác dùng pen bực mình lắm.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Ipad pro và Pen2 chứ sao lại Mini với Pen. Màn hình ko nét và độ làm mới ko cao bác dùng pen bực mình lắm.
Pro quá ngon nhưng hơi to, e đang hóng Pro mini, cầm con 10.5 hơi nặng. Apple nhiều trò thật.

Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
ipad pro thì to quá bác ! mang đi bất tiện ! Bác cho thêm ý kiến chia sẻ !

Hạng B2
8/10/11
327
1.379
93
Em dùng pro 11 với pen 2 vì em phải ký online nhiều thứ, em di chuyển nhiều Nên ko ký giấy đc. Mấy cái nhược điểm kiểu sạc usb C thì em ko sợ, vì em dùng Mac cũbg type C; đem 1 củ sạc sạc đc hết luôn. Tai nghe thì giờ xài bluetooth chứ em ít thấy ng xài loại có dây lắm.
Giờ em ít khi bỏ Mac ra xài; email, web em chơi ipad tuốt. Chỉ có điều con Pro 11 lắp thêm cover bàn phím thì còn dày hơn con Mac 12” của em, tưởng gọn nhẹ hơn nhưng thực tế ko phải. Tuy nhiên nếu chỉ cầm ipad 11 thì nó ko to đâu, mỏng mà.

Hạng B2
6/8/09
497
2.390
93
Em dùng pro 11 với pen 2 vì em phải ký online nhiều thứ, em di chuyển nhiều Nên ko ký giấy đc. Mấy cái nhược điểm kiểu sạc usb C thì em ko sợ, vì em dùng Mac cũbg type C; đem 1 củ sạc sạc đc hết luôn. Tai nghe thì giờ xài bluetooth chứ em ít thấy ng xài loại có dây lắm.
Giờ em ít khi bỏ Mac ra xài; email, web em chơi ipad tuốt. Chỉ có điều con Pro 11 lắp thêm cover bàn phím thì còn dày hơn con Mac 12” của em, tưởng gọn nhẹ hơn nhưng thực tế ko phải. Tuy nhiên nếu chỉ cầm ipad 11 thì nó ko to đâu, mỏng mà.

về cây pencil thì thế nào bác nhỉ? viết có mượt ko bác? bác cho ý kiến thêm !

Hạng C
1/1/19
593
6.842
93

Em hỏi ngoài lề xíu. Anh kí online rồi các em admin ở nhà in ra bản cứng hả anh? Kí online thường dùng trong những trường hợp nào vậy anh?

Hạng D
6/8/16
2.420
18.358
113
Sau khi tham khảo ý kiến các bác.
em đang định là 1 cặp này. Các bác cho biết ưu , nhược nhé.

Cám ơn các bác , chúc các bác 1 tuần sung sức thành công trong Cviec.
cây pen giá cao, cá nhân e cầm ko thấy thoải mái lắm...

Hạng D
6/8/16
2.420
18.358
113
Nó sao bác? so với các cây khác thì cây nào ổn bác nhỉ?

BÁc chia sẻ thêm ạ !
anh mua ipad thì chỉ dùng nó là quá ok rồi. Chỉ có điều em thấy nó nhỏ. Em cầm surface pen quen rồi. Vậy thôi. :)

• Like
Reactions: We
Hạng B2
8/10/11
327
1.379
93
Em hỏi ngoài lề xíu. Anh kí online rồi các em admin ở nhà in ra bản cứng hả anh? Kí online thường dùng trong những trường hợp nào vậy anh?
Dùng trong procurement nội bộ anh; Cái nào cần lưu thì in, cái nào ko cần thì thôi anh; Cty em cty tư nhân nên ko câu lệ chuyện in lưu tất cả mọi thứ.