Thảo Luận INFINITI QX

Tập Lái
20/1/07
3
0
0
RE: INFINITI QX

Chu yeu qua nhung cong ty lien doanh , su quan ..., gia cua no khi bien trang la 165k$
Trích đoạn: Nissan

Các bác có biết nguồn nhập khẩu về Việt nam của xe Infinity từ đâu zìa không ?? Ai biết báo cho AE piết zứi ! mny tks.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: drdogg

Chu yeu qua nhung cong ty lien doanh , su quan ..., gia cua no khi bien trang la 165k$

Các bác có biết nguồn nhập khẩu về Việt nam của xe Infinity từ đâu zìa không ?? Ai biết báo cho AE piết zứi ! mny tks.
Giá đó có cao không hả bác?
Có một người muốn tậu con Lexus LX 470,ra biển trắng.Em hỏi anh bạn chuyên làm xe nhập,anh ta nói nếu ra biển trắng là 155 ngàn Mỹ kim.Mà theo em nó hơn Infinity phải không các bác?

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Bác Nissan thích mua hay thích tìm hiểu thôi ạ ? Nếu thích mua thì iem hân hành giới thiệu vói bác người nhập về bán, nếu tìm hiểu viết báo thì bác tự tìm hiểu nhá!;)

Tập Lái
3/8/05
13
0
0

Các bác muốn xem QX56 thì cứ chạy xuống tầng hầm của 11 Lê Hồng Phong-HN mà xem thỏa mái.
Nó luôn đỗ chình ình ngay lối vào và chẳng thấy đi đâu bao giờ.Em đi hội nghị lần nào cũng thấy vậy.Vào đấy cũng thoải mái không ý mà

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Độ tin cậy thấp: Infiniti QX
Giá: 50.300 USD
Theo Consumer Reports, Infiniti QX có độ tin cậy thấp trên thị trường. Thậm chí, độ tin cậy của QX thấp hơn 300% so với giá trị trung bình. Nguyên nhân chủ yếu là do hệ thống điện, phanh, mức độ bảo vệ thân xe, thiết bị năng lượng và độ cứng thân xe của Infinini QX không đạt yêu cầu.

10 xe kém nhất năm 2006

Sao trên báo đánh giá xe QX như vầy mà về VN vẫn chuộng vậy hả ác bác ơi ?

Hạng B2
8/9/05
114
0
0

Nếu em không nhầm
thì ở HÀ NỘI có rồi
con QX này có màu đen

không biết của ai ở đây nhi ??????

Hạng B1
3/1/06
94
0
18
Việt Nam

Những con này em thấy chạy ở HN gần năm nay rồi. Lúc mới nhìn trông có vẻ hầm hố nhưng nhìn lâu lâu thấy hơi "quê", nhất là màu đen. Em thấy con này hơi giống con Su Avenis (2 bánh) ngày xưa.