Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Iphone của china đó bác, Trung Quốc sản xuất lắp ráp linh kiện cho nhiều hãng xe đâu phải mỗi Hyundai đâu mà bác phải nhột
đừng so 1 cái điện thoại vs 1 con xe bạn. Giá trị nó khác nhau. Điện thoại chỉ có 1 người dùng chứ ô tô tới 5 người dùng lận. Dt hỏng thì mua dt khác easy, còn con xe thì khác.

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Hả !!! Made in Cn hả... Phải ở Vn thì tốt hơn nhiều!
Mình ở đây xin xác nhận tất cả thứ gì Made in VN đều tốt hơn hàng Cn nếu bán cùng 1 món cùng thương hiệu, nhất là quần áo giày dép và mình nghĩ cái xe 4b chắc cũng vậy!
Bạn mua 1 chiếc xe thì cần fai đăng ký, nhug bạn mua chiếc áo đôi giày thì có cần dky ko. chưa kể sử dụng quần áo nó khác hoàn toàn 1 con xe. Vậy nên theo tôi thì tùy món hàng mà ta chấp nhận nơi "made in"

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Thực ra tháng này Vios cao hơn Accent là chắc chắn
- Vios có xe còn accent thì hết xe: Ông anh vợ ở Cần Thơ hỏi hết mấy đại lý dưới ko có xe tự động cao cấp.
- Vios xã lũ 40-50tr; accent giảm 10-15tr thì mua vios đúng rồi
chắc ông HD đu dây điện sau 10 tháng leo đỉnh, để rồi thằng vios nó oánh úp. mà qua đây công nhận cha Toyota ăn dày bà cố, có trước bạ rồi nó vẫn giữ ưu đãi để chốt khách. qua đó có thể thấy tỷ lệ lợi nhuận khủng của siêu thùng tôn - bìa cạc tông.
Nghĩ sao Accent hết xe. Bạn mình ở Cần Thơ xe đầy ra kìa. Accent chứ có phải siêu xe đâu mà hết. Accent quảng cáo giảm 15tr nhug đến đại lý biết deal còn giảm dc thêm mớ. tính ra cũng như nhau. Accent ko chỉ là thùng tôn bìa cac tông còn lắp thêm cái máy Tàu nữa thì đủ hiểu ăn dày cỡ nào !

Attachments

• Like
Reactions: Morningcui
Hạng B1
2/4/17
98
35
28
29
Con Sonet bán ra trc con raize thì phải. raize mãi đến cuối thang 24 25 mới giao xe,thế mà đã giao đc hơn 189 xe cho khách hàng rồi :v

Hạng B1
2/4/17
98
35
28
29
Nghĩ sao Accent hết xe. Bạn mình ở Cần Thơ xe đầy ra kìa. Accent chứ có phải siêu xe đâu mà hết. Accent quảng cáo giảm 15tr nhug đến đại lý biết deal còn giảm dc thêm mớ. tính ra cũng như nhau. Accent ko chỉ là thùng tôn bìa cac tông còn lắp thêm cái máy Tàu nữa thì đủ hiểu ăn dày cỡ nào !
gắt thế :)) mà con này chạy ì và yếu quá

Hạng D
26/11/15
1.397
1.000
113
31
đừng so 1 cái điện thoại vs 1 con xe bạn. Giá trị nó khác nhau. Điện thoại chỉ có 1 người dùng chứ ô tô tới 5 người dùng lận. Dt hỏng thì mua dt khác easy, còn con xe thì khác.
Cố tình lạc đề hay bác giả vờ đó

Hạng D
26/11/15
1.397
1.000
113
31
Bác đang nói vios à, sao lại viết nhầm accent thế?
Có cần cháu sửa lại không ạ?