Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
gắt thế :)) mà con này chạy ì và yếu quá
máy 1.4 lại Tàu nó lắp thì chả yếu ! Thông số giấy tờ đăng 1.4 chứ thực tế phải giảm đi 1 chấm 0.1 chấm thì mới chuẩn.

10/5/17
1.617
1.390
118
Cháu nói cái tinh thần chứ có nói cái tờ gì đó đâu
Hihi em chưa bao giờ có ý định dùng xe Hàn nên chỉ tò mò sao lại nhập cục máy trung quốc về lắp thôi ạ.

Linh kiện, phụ kiện thì okie chứ máy mà rinh từ khựa sang thì kỳ kỳ.

• Like
Reactions: Tuanpercuss
Hạng D
24/9/13
1.123
1.464
113
máy 1.4 lại Tàu nó lắp thì chả yếu ! Thông số giấy tờ đăng 1.4 chứ thực tế phải giảm đi 1 chấm 0.1 chấm thì mới chuẩn.
Accent nó còn đỡ hãng Hàn sản xuất, chỉ tận dụng nhân công giá rẻ của TQ còn thằng Toy lạy lụt thằng Tàu bán pin cho mà lắp vào nè hớn hở cái gì.
Cười người ta mà làm còn không được phải mua luôn của thằng Tàu thì ê mặt quá
https://tieudungvietnam.vn/xe-co/o-...-nghe-pin-cua-hang-xe-trung-quoc-a112391.html

Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
đang nói Accent nha !
Thế đố bác tìm được con Accent chắn nắng bằng bìa cac ton đó
còn accent không có xe để bán bác ra đại lý hỏi là biết, hay bác nói theo cảm tình,
Còn trả biết thằng nào hay quảng cáo trên mạng nhiều và giả giá nhiều như Vios
Máy chỉ là thằng TQ nó lắp ráp thôi. Như iphone lắp tại TQ thôi, chả ai so sánh đt và ô tô chỉ là bác giả NGU thôi

Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
Hihi em chưa bao giờ có ý định dùng xe Hàn nên chỉ tò mò sao lại nhập cục máy trung quốc về lắp thôi ạ.

Linh kiện, phụ kiện thì okie chứ máy mà rinh từ khựa sang thì kỳ kỳ.
Láp ráp ở đâu lo chả ghi made in china, ở đâu nhân công rẻ thì làm ở đấy thôi, còn hơn mấy ông láp ráp ở Việt Nam có xuất đi nước ngoài được đâu
Còn việc bác đi xe nhật thì kệ bác cháu chả quan tâm

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
Hạng C
25/5/11
956
627
93
Khéo w chả ko khéo, toàn đoán chuyện chắc có! Xe hot mà ko tăng giá thì chả phải kinh doanh tư bản!
Luôn sẽ có 1 bài tủ được dạy lấy bằng cử nhân đàng hoàng.
Làm ra sản phẩm CL, giá rẻ, lấy KH, sau đó là lộ trình kiếm thêm lợi nhuận... Thằng ăn chắc mặc bền thì thêm tí options, thay lông đổi lá rồi tăng giá...thằng ăn xổi ăn giựt thì giữ nguyên giá nhưng giảm CL ( Cái này nói ra buồn chứ VN ta thuộc loại này!).
Toyota Cross đúng là đẹp, không khéo lại tăng giá.
Thấy bảo tháng 1/22 tăng giá đó. Vặt được thì cứ vặt.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Thế đố bác tìm được con Accent chắn nắng bằng bìa cac ton đó
còn accent không có xe để bán bác ra đại lý hỏi là biết, hay bác nói theo cảm tình,
Còn trả biết thằng nào hay quảng cáo trên mạng nhiều và giả giá nhiều như Vios
Máy chỉ là thằng TQ nó lắp ráp thôi. Như iphone lắp tại TQ thôi, chả ai so sánh đt và ô tô chỉ là bác giả NGU thôi
thế tôi đố ông kiếm dc con vios G 2021 mà chắn nắng cac ton đó.
Quảng cáo thì doanh nghiệp làm kinh doanh mà ko có. Chẳng qua ở diễn đàn này Toy nó chạy ads nhiều nên ông thấy vậy thôi.
Ông ko so dt vs xe ô tô thì ông mang iphone vào làm gì. Hay ý bảo accent made in China nhưng tiêu chuẩn Hyundai toàn cầu ?? haha NON NỚT !