Hạng D
2/10/14
1.249
1.488
113
em zai muốn so sánh phải cùng điều kiện, nói phải dùng não suy nghĩ, nó bền chứ ko có nghĩa nó bất tử !
Khái niệm thì google ko thiếu, lên mạng được thì cũng biết search chứ nhở ?!
Não bác là não gì? Xe cùng phân khúc đem so sánh thì nói CUV không so SUV. Kêu nói vì sao CUV - SUV không nói được bài đặt google.
Nói xe bền xong thì do xe chạy nát nên mất giá. Nói chuyện như thằng trẻ trâu. Não là để xài mới có nếp nhăn. Phẳng quá lên google cũng không nhăn được đâu.

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Não bác là não gì? Xe cùng phân khúc đem so sánh thì nói CUV không so SUV. Kêu nói vì sao CUV - SUV không nói được bài đặt google.
Nói xe bền xong thì do xe chạy nát nên mất giá. Nói chuyện như thằng trẻ trâu. Não là để xài mới có nếp nhăn. Phẳng quá lên google cũng không nhăn được đâu.
thứ 1 nó ko cùng phân khúc
thứ 2 nếu nói cùng giá nên so, thì so 2 cho nó cùng điều kiện sử dụng
thứ 3 là nó bền hơn là hiển nhiên, nhưng ko có nghĩa nó ko hỏng, tôi đảm bảo cùng cày như nhau thì con For nát 8 thì Fe nát 10.
Còn non vs xanh lắm, bảo gà lại tự ái !

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Não phẵng sao biết nó phẳng được bác. Em hỏi k dám trả lời kêu google là hiểu rồi.
Sao phẳng bằng đám khóc thuê Hàn Nô như chú em được, Google còn ko biết sử dụng đi hỏi người khác =))

Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
Đám khóc thuê Hàn Nô mà khôn là khôn thế nào được =)) nói thẳng chứ ai thèm bẻ lái
Sao phẳng bằng đám khóc thuê Hàn Nô như chú em được, Google còn ko biết sử dụng đi hỏi người khác =))
tỏ ra thượng đẳng, nhưng hóa ra chỉ là con tép trên mép con mèo