Hạng B2
11/5/22
193
309
63
@Wuyến anh Huy à, những tin nhắn của anh chỉ nói lên là anh đã từng giao dịch ở VP (cái này tôi chẳng có gì là không tin), còn chuyện anh nói tôi không tìm hiểu về VP là SAI - đó cũng là lý do tui show tin nhắn. Thực sự tui ko hiểu anh show tin nhắn của anh lên làm gì vì có ai nghi ngờ anh ko mua nhà ở VP đâu.

Tuy nhiên, anh cảm nhận về thị trường thứ cấp không giống tôi - điều này cũng rất là bình thường, và rất nhiều anh em trên đây đã và đang có nhà ở VP, và họ sẽ có góc nhìn của riêng họ. Nên tôi nghĩ anh nên về cái giếng của mình và đừng tag tên tôi nữa. Đây là quan điểm và cảm nhận, không phải đúng hay sai anh à. Tôi thấy xấu nhưng anh thấy đẹp, đó là chuyện bình thường.

P/S: Anh bán nhà năm 20 còn tui định mua năm 21 nên tôi đoán anh bán GD1, còn tôi đi mua GD2 căn 7m ngang 5 lầu. Có thể GD-1 đã lâu nên có nhiều sale thứ cấp (cái này tôi đoán), còn GD 2 thì mới xây xong và CDT đang bán nên họ không cho sale ngoài bán. Thêm 1 thực tế mà vừa rồi có bác người nước ngoài la lối vụ CDT không cho treo bảng hiệu kinh doanh, đặc biệt bảng hiệu BDS là bị bảo vệ VP bắt gỡ ngay, đó cũng chứng mình điều tôi nói.