Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
MapleTree nhỏ hơn 4 Công ty Quốc tế kia rất nhiều mà còn tư duy ông chủ như vậy

Nokia, Yahoo... lớn vậy còn sụp đổ do không tính được Tương lai

chỉ có @Tuanngotrollvudung mới tính hết được Tương lai của những công ty lớn
Đúng là thật sự tương lai không ai biết được bác ạ.
Đời mình mạng mình còn không biết, đi bói toán quàng xiên thôi chứ cũng được gì đâu.
Nokia thì quá tự tin.
Còn Yahoo thì tự sát.
Mỗi người một kiểu chết trên đời không ai giống ai…

Hạng B2
11/5/22
197
313
63
anh nên nhắn gửi anh @EVforgreen là ở Vạn Phúc City Hiệp Bình Phước đang có nhiều căn nhà khu SunLake đang được bán ra thị trường với giá thấp hơn 10 tỉ so với Giá gốc Hợp đồng, chỉ mong thu về 1 tỉ hoặc 2 tỉ trên tổng số 12 tỉ đặt cọc cách đây 2 năm
Bác đúng là yêu...mù quáng, Vạn Phúc đọc quyền nên ai ngộp có bán ra thị trường được đâu, mà sẽ bị ép giá bán lại sân sau của mấy anh đang là CDT. Mà hình như Vạn Phúc mới ký với sàn nào để phân phối đó, tôi thấy tin nhưng cũng chẳng quan tâm mấy. Đơn giản ko yêu thì chia tay sớm, bớt đau khổ, chứ ko mù quáng như bác.

Bác đúng là yêu...mù quáng, Vạn Phúc đọc quyền nên ai ngộp có bán ra thị trường được đâu, mà sẽ bị ép giá bán lại sân sau của mấy anh đang là CDT. Mà hình như Vạn Phúc mới ký với sàn nào để phân phối đó, tôi thấy tin nhưng cũng chẳng quan tâm mấy. Đơn giản ko yêu thì chia tay sớm, bớt đau khổ, chứ ko mù quáng như bác.

tầm như anh chỉ là Ếch ngồi đáy giếng
đã không biết gì về việc nào đó thì bớt kêu ọp ẹp về việc đó đi cho đỡ lòi ra cái xấu tính

Môi giới tự do bên Vạn Phúc City bán hàng thứ cấp đầy ra, anh nên mạnh dạn sang đó hoặc bớt chút tiền điện thoại mà hỏi mua xem sao
mà anh thì có cái gì để mà mua được căn nhà

mình chia tay dứt điểm Vạn Phúc City từ đầu năm 2021 rồi anh

anh tuổi gì mà đòi nhắc nhở mình

Hạng B2
11/5/22
197
313
63
tầm như anh chỉ là Ếch ngồi đáy giếng
đã không biết gì về việc nào đó thì bớt kêu ọp ẹp về việc đó đi cho đỡ lòi ra cái xấu tính

Môi giới tự do bên Vạn Phúc City bán hàng thứ cấp đầy ra, anh nên mạnh dạn sang đó hoặc bớt chút tiền điện thoại mà hỏi mua xem sao
mà anh thì có cái gì để mà mua được căn nhà

mình chia tay dứt điểm Vạn Phúc City từ đầu năm 2021 rồi anh

anh tuổi gì mà đòi nhắc nhở mình
Tôi nghĩ anh cũng nhiều kiến thức nên thích phản biện với anh, tuy nhiên với comment này thì tôi thấy anh khá tiểu nhân và thích tấn công cá nhân hơn phản biện trên vấn đề. Tôi cũng không nhắc nhở gì anh, Vạn Phúc tôi đã đến đoạn sắp chuyển cọc và ký HD với bên đó và đã làm việc với ngân hàng rồi chứ ko tiếc tiền điện thoại như anh nghĩ, nhưng sau đó tôi đã đổi ý vì những lý do tôi đã nêu.

P/S: đây là forum online nên ko ai biết ai, tuy nhiên căn bản khi anh nói "tầm ai đó như ếch..." thì cái miệng giếng của anh không thể lớn được, khả năng cao là nhỏ hơn miêng giếng của tôi :p

[Infographic] Top Sedan/Hatchback bán chạy tại Việt Nam tháng 4/2023: Honda City bán hơn 1.100 xe, vượt mặt Accent, Vios

Tôi nghĩ anh cũng nhiều kiến thức nên thích phản biện với anh, tuy nhiên với comment này thì tôi thấy anh khá tiểu nhân và thích tấn công cá nhân hơn phản biện trên vấn đề. Tôi cũng không nhắc nhở gì anh, Vạn Phúc tôi đã đến đoạn sắp chuyển cọc và ký HD với bên đó và đã làm việc với ngân hàng rồi chứ ko tiếc tiền điện thoại như anh nghĩ, nhưng sau đó tôi đã đổi ý vì những lý do tôi đã nêu.

P/S: đây là forum online nên ko ai biết ai, tuy nhiên căn bản khi anh nói "tầm ai đó như ếch..." thì cái miệng giếng của anh không thể lớn được, khả năng cao là nhỏ hơn miêng giếng của tôi :p

View attachment 2948395

về việc tấn công cá nhân trong comment trên của em thì em vận dụng từ anh @EVforgreen

anh không trải qua sự việc thật, nhưng anh cứ nhất quyết phịa ra theo cách ăn không nói có, nên em chỉ bảo ra bản chất của anh 1 tí thôi mà

môi giới tự do bán hàng thứ cấp 6 năm qua ở Vạn Phúc City, anh lại cố ý phịa ra câu chuyện Chủ đầu tư Đại Phúc ép giá người bán lại thứ cấp

anh cần em show cho anh xem 3 Hợp đồng công chứng chuyển nhượng, và UNC em thanh toán phí môi giới cho anh xem, để anh tự biết anh thế nào