Hạng B2
14/9/11
163
0
0
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

bác phải đi số từ thấp lên cao tư2 cao xuồng thấp! như thế sẽ giu cho hôp số bền hơn====>>> không hại máy và tránh nguy hiểm cho bác nữa. chúc bác lái xe an toàn nhé========= >>>>>>>>hạnh phúc mọi nhà

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

ck77 nói:
Lai xe An toan nói:
GRS là G thêm ghế da , bệ bước , chỉ 7 chổ thì phải , bác nào biết thì góp ý thêm
chính xác đó bác, tiếp thêm ý của bác, hàng ghế sau tài chỉ có 2 chổ ngồi thôi (2 ghế riêng biệt) ko phải hàng ghế liền như các đời khác
Bổ sung thêm: đuôi cá.
GRS đời 2010: 8 chỗ (do hàng ghế giữa vẫn liền)
GRS đời 2011: 7 chỗ (hàng ghế giữa tách đôi), có thêm DVD trần.

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48

các bác cho em hỏi tí,in V của em bị bể đèn xinhan trên gương hậu,vậy có chỗ nào bán đèn thay k ạ,hay phải mua cả cái kiếng ạ

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Công ty em vừa bán em Inn đăng ký tháng 1/2008, chạy được 64k km, giá 500 triệu.

Xe này còn ngon, rất tiếc là em không đủ tiền rước em nó về.

Hạng C
17/7/11
740
861
93

phucminh nói:
Công ty em vừa bán em Inn đăng ký tháng 1/2008, chạy được 64k km, giá 500 triệu.

Xe này còn ngon, rất tiếc là em không đủ tiền rước em nó về.

nhưng xe đứng tên cty phải ko bác? nếu đúng thì phải sang tên rồi

Tập Lái
2/2/12
13
0
0
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Em la ga moi cac pac cho em hoi em moi su dung inno xe em 2008 dong ho do xang nam o dau vay cac pac va cach su dung nhu the nao em xin cam on(may pac thong cam em dung dtdd nen ko bo dau dc)

Hạng C
17/7/11
740
861
93

Binh8253 nói:
Em la ga moi cac pac cho em hoi em moi su dung inno xe em 2008 dong ho do xang nam o dau vay cac pac va cach su dung nhu the nao em xin cam on(may pac thong cam em dung dtdd nen ko bo dau dc)
nó nằm chung với đồng hồ báo giờ đó bác, còn bác muốn tìm chi tiết để biết xe bác đi 100km bao nhiêu lít xăng thì tìm lại trong thớt này nhé bác

Tập Lái
17/2/09
40
0
0
51

Binh8253 nói:
Bác bấm vào nút INFO cho đến khi xuất hiện ký hiệu "l/km" hay "km/l"

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

bác cứ yên tâm là xe INN ko ăn nhậu nhiều đâu còn sách hướng dẫn khi mua xe có chỉ dùng đấy đọc và tìm tòi lần mò đi bác :D

Tập Lái
2/2/12
13
0
0

Neu co sach huong dan thi hoi lam cai gi