Hạng C
17/7/11
740
861
93
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

xe e thì tháng 8 tới là đăng kiểm lần 3 rùi

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Em cưới Inn hơn 4 năm rồi mà giờ mới biết tác dụng 4 cái miếng nhựa có ghi Rear Cover Hook (khi mua xe để rời trong bọc xốp).

Hạng C
17/7/11
740
861
93

phucminh nói:
Em cưới Inn hơn 4 năm rồi mà giờ mới biết tác dụng 4 cái miếng nhựa có ghi Rear Cover Hook (khi mua xe để rời trong bọc xốp).
tác dụng ra làm sao bác?

Hạng B2
1/5/10
459
410
63

các bác cho e hỏi chút e mới mua xe innova J nên định lên đồ cho e nó các bác nào có đồ gì innova G mà gắn qua J dc chia lại cho e nha các bác thanks e định kiếm 4 mâm xe zin theo xe bác nào độ mâm thì chia e mâm xe zin nha thanks các bác ạ

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

ck77 nói:
phucminh nói:
tác dụng ra làm sao bác?
2 ghế trước và 2 ghế của băng giữa có thanh sắt ngang đề đẩy tới + lùi các ghế này. Thì 4 cái Rear Cover Hook này gắn vào 4 thanh sắt ngang đó. Lúc đó, thay vì nắm thanh sắt để di chuyển các ghế thì nắm 4 cái đó.

Tập Lái
22/7/12
4
0
0
PHỤ TÙNG Ô TÔ TOYOTA CHÍNH HÃNG nói:
Đúng là em INOVA trông rất thuỳ mỵ. Bác đúng là có con mắt nhìn các em xe rất chuẩn.
Bên em chuyên cung cấp phụ tùng ô tô TOYOTA chính hãng, bác cần hàng gì cứ alo cho em nhé! thanks bác !
Đt:0936.369.361
bác báo giá giúp e cặp phuộc trước với 2 cây ty của cốp sau innova 2007 nha

Hạng F
22/10/09
8.170
31.371
113
mà nắm cái này và thanh sắt cái nào tiện hơn bác? em vẫn còn cho nó nằm trong bao nylon.
Xe em thay bằng 4 vỏ Michelin, xe chạy êm thấy rõ, ko còn ù ù nữa

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC

phucminh nói:

Bạn Phucminh nói sao chứ, khi mình mua xe, cậu Sale Toy LTK có giải thích cho mình là 4 miếng nhựa đó đùng để che 4 cái lỗ bắt chân ghế trên sàn xe mà.
Từ khi mua đến h mình cứ xài cả 2 hàng ghế nên cũng chả nhớ vứt mấy miếng nhựa đó nơi nào để xem lắp ra sao nữa.
Bác Phucminh lắp thử chưa zị? có hình chụp cho ae xem thử sao nào...

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

F1 nói:
phucminh nói:

Bạn Phucminh nói sao chứ, khi mình mua xe, cậu Sale Toy LTK có giải thích cho mình là 4 miếng nhựa đó đùng để che 4 cái lỗ bắt chân ghế trên sàn xe mà.
Từ khi mua đến h mình cứ xài cả 2 hàng ghế nên cũng chả nhớ vứt mấy miếng nhựa đó nơi nào để xem lắp ra sao nữa.
Bác Phucminh lắp thử chưa zị? có hình chụp cho ae xem thử sao nào...
Cái này chính xác nè:)

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@F1: Đâu phải, mấy miếng nhựa bắt chân ghế sàn xe có sẵn rồi: bốn dành cho 2 ghế trước (hình chữ L).