Hạng F
22/10/09
8.170
31.371
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

4 miếng nhựa vuông vuông lúc mua xe nhân viên huớng dẫn nói là chụp che 4 cái lỗ bắt ghề sàn xe. Bác Minh chụp hình miếng này được ko để em coi nó có khác 4 miếng nhựa vuông em nói ở trên ko

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Em chụp hình rồi mà chưa post lên được.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Có 1 điều nữa là các bóng đèn sau của xe em, từ bóng stop, đèn hậu, đèn sinal thì hơn 4 năm nay chưa đứt bóng đèn nào.

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

anh em INN ơi giúp em với :( xe em cửa kính điện lên xuống chậm và có tiếng kêu rít rít rồi . Có lần em vào hãng thì mấy chú dùng RP7 đc mấy hôm mưa nắng lại rít rít và chậm :( em cũng dùng Rp7 làm theo mà cũng chỉ đc vài hôm . Anh em có cách nào trị dứt điểm bệnh này không :cool:
có anh em nào giúp với :( post hỏi lâu quá rùi mà hông ai cho ý kiến

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Mời bác xem qua nè:​
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA
grenade nói:
4 miếng nhựa vuông vuông lúc mua xe nhân viên huớng dẫn nói là chụp che 4 cái lỗ bắt ghề sàn xe. Bác Minh chụp hình miếng này được ko để em coi nó có khác 4 miếng nhựa vuông em nói ở trên ko

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC

Khi nhin dòng chữ trên miếng nhựa cũng đoán là bạn PhucMinh hiểu sai rồi.
Mà bạn chụp ở đâu thế? có phải chụp ngay trên thanh gạt đâu?

Hạng C
1/5/12
715
21
0
43

Các bác có KN tứ vấn giúp em ... xe em mới mua cũng ít chạy gần 2k à ,mổi lần em đi đâu về thì nghe tiếng pô xả nó kêu rít rít ... y như tiếng nước nhỏ giọt, pô càng nóng thì nó kêu càng nhanh ... nguội thì chậm dầm và em nhìn cái pô thì nó ngã sang màu đỏ vàng các bác à ... cho em hỏi là cái này có bình thường không ạ ? em nghe xe nào cũng bị như thế có phải đúng ko ?

Hạng F
22/10/09
8.170
31.371
113

Miếng nhựa này xe em có, em đễ trong coffre trước, tên đúng của nó dịch ra tiếng Việt là Miếng che móc ghế sau, chứ ko phải để bọc vào cái thanh Fe đen kéo ghế đâu bác. Miếng này hình như đễ chụp vô chân ghế hàng thứ ba khi treo lên

Hạng B2
1/5/10
459
410
63

các bác cho e xin địa chỉ cửa hàng nào bán phụ tùng innova chất lượng giá cả phải chăng ở tp hcm ạ e định mua về cho xe innova J của e ạ và chỗ bán mâm zin xe innova 14in luôn ạ xin cảm ơn các bác

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@luuhong: chắc vậy quá, vì xe em không bao giờ treo 2 ghế sau lên.