Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Phong có số di động của mình rồi phải không? Khi phuộc nhún về thì alo cho mình nhé.
PHONG NGUYEN nói:
phucminh nói:
Em muốn nâng mông cho vợ 2: Thay phuộc và chêm thêm con bù lông, bên bác Phong có làm không ạ?
:D:D:D Đẹp khoe xấu che mà tối ngày chê mông vợ 2 mình bị xệ nè .Để khi nào có đồ bác mang qua em nâng mông vợ 2 bác nhô thêm 5 phân nữa nhé.

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113
Tel : 0949999684 .

ogata nói:
Cảm ơn các bác nhiều, em sẽ thử xem sao. NHân đây thêm việc muốn nhờ các bác giúp em với, số là e có ráp đèn sương mù cho xe (Bản E Innova 2012) , nhưng không hiểu sao sau 1 tháng độ sáng 2 bên không đều nhau, bóng bên tài mờ hẳn còn bên Phụ vẫn sáng tốt. Đưa vào hãng thay bóng khác rồi mà vẫn không đạt , Các bác có kinh nghiệm cho e lời tư vấn với ! cảm ơn các bác nhiều.
Cái này phải coi lại phần dây điện các thứ .Đèn cản Innova đời mới nhất các bác cứ mua của Camry Mỹ mà lắp vào là rẻ nhất,hình như cùng hãng Valeo sản xuất thì phải .Nên mua mã số vỏ đèn thôi đừng mua cả bóng rất đắt,về mình lắp bóng độ sáng tùy mình thích vào là đạt.1 cây khoảng 2tr hàng zin.

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113

phucminh nói:
Phong có số di động của mình rồi phải không? Khi phuộc nhún về thì alo cho mình nhé.
PHONG NGUYEN nói:
phucminh nói:
Em muốn nâng mông cho vợ 2: Thay phuộc và chêm thêm con bù lông, bên bác Phong có làm không ạ?
:D:D:D Đẹp khoe xấu che mà tối ngày chê mông vợ 2 mình bị xệ nè .Để khi nào có đồ bác mang qua em nâng mông vợ 2 bác nhô thêm 5 phân nữa nhé.
:D:D:D Bác làm chuột bạch nhé,sẻ có chánh sách đền ơn đáp nghĩa hợp lý ạ.

Tập Lái
10/11/12
15
0
0
36

Em mới phát hiện một vấn đề về chắn bùn hốc bánh trước của ỉn già nua nhà e là nó trống phộc nhưng e để ý mấy e ỉn của người ta có một miếng mủ hay sắt gì đó màu đen che lại bắt ốc vô luôn cái cản trước. Không biết cái miếng đó có bán không các bác mua ở đâu cho tiết kiệm giờ, chứ để trống vậy chạy mưa gió bụi bẩn chắc teo cái đèn nhỏ quá

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113

huynhhuy23 nói:
Em mới phát hiện một vấn đề về chắn bùn hốc bánh trước của ỉn già nua nhà e là nó trống phộc nhưng e để ý mấy e ỉn của người ta có một miếng mủ hay sắt gì đó màu đen che lại bắt ốc vô luôn cái cản trước. Không biết cái miếng đó có bán không các bác mua ở đâu cho tiết kiệm giờ, chứ để trống vậy chạy mưa gió bụi bẩn chắc teo cái đèn nhỏ quá
Xe bác mua lại thì chắc bị mất cái đó rồi .Cái lồng vè đó bằng nhựa để đá từ bánh xe văng lên đở kêu to.Nó dùng mấy cái khoe gài nhựa luôn,lây ngày nó bứt 1 hoặc 2 cái khoe rồi xệ xuống.Không để ý đi gập nước với bánh xe nó cuốn coi như tiêu.Cặp đó tầm 1tr6 cho 2 miếng nhựa....Toy mà:D:D:D

Tập Lái
10/11/12
15
0
0
36

Cám ơn bác phong, thôi thì e để cọng thép nhỏ chìa ra đở cho lành lấy củ làm thứ khác

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113

huynhhuy23 nói:
Cám ơn bác phong, thôi thì e để cọng thép nhỏ chìa ra đở cho lành lấy củ làm thứ khác
Miếng lồng vè cùi này hư hoài bác ơi.Cái này trong nước hình như chưa ai đúc được hàng thay thế.Chắc nó tầm 20k nhựa thôi chứ mấy,mag nhự có dẻo lắm đâu.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@Phong: Khoảng 9h00 hôm nay, anh có ghé chỗ Trường Chinh, chà cơ ngơi hoàng tráng nhỉ? Anh hỏi bảo vệ thì em chưa vào.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Em đang bảo dưỡng định kỳ tại TO Tân Cảng, móa chi phí kiểm tra mà tới 420k.

Hạng F
22/10/09
8.170
31.407
113

nó chắc check qua loa.. chiếu lệ, giá chát quá