Hạng B1
8/4/12
81
12
8
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Các bác giúp e gấp. 2 chìa khoá remote hiện nay còn pin nhưng khi lock cửa ko được, xe củng ko báo đèn. Hiện nay phải cắm khoá vào cửa mới khoá được. Chỉ giúp e với!

Hạng B2
12/2/07
379
3
18

Kính chào các bác INNOVA CLUB.
Hôm nay em chính thức xin gia nhập hội, vợ em mới rước về là nàng IN 2010 dòng G đã xông pha chiến trường 40k/km...
Rất mong được giao lưu, học hỏi của các bác trong hội
Chúc INNOVA CLUB ngày càng phát triển, anh em trong hội mạnh khỏe, đoàn kết, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với nhau vững bước trên những dặm đường thiên lí...

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Không bác nào thử kiểm tra cái vụ: khi seatbell thì nếu khóa chìa cơ ở cửa tài thì chỉ có cửa tài khoá, các cửa còn lại không khóa.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@honghai: chúc mừng bác gia nhập hội Innova, bác ở SG hay HN à?

Lúc trước, bác có nhờ tư vấn mua Innova hay Fortuner phải không?

24/3/10
4.364
3.876
113

PHUC AN nói:
Các bác giúp e gấp. 2 chìa khoá remote hiện nay còn pin nhưng khi lock cửa ko được, xe củng ko báo đèn. Hiện nay phải cắm khoá vào cửa mới khoá được. Chỉ giúp e với!

Thử thay pin mới xem thế nào, đôi khi pin yếu cũng k thể lock cửa được. Nếu thay pin mới mà vẫn vậy thì vào hãng kiểm tra pác nhé.

Hạng B1
8/4/12
81
12
8

e cảm ơn bác XÌ TRUM! đã khắc phục được rồi ạ! Nhờ một bác Tài già gần nhà chỉ đề máy cho chạy một vòng, tắt máy khóa bằng remote thì lại được. Nhưng nguyên nhân cũng chưa biết rõ. E có hỏi hãng thì báo thay pin chìa khóa (cả 02 chìa đều ko tác dụng).

Hạng B2
12/2/07
379
3
18

@ Phucminh : Đúng vậy bác, sau khi cân nhắc và được sự tư vấn của các bác em đã quyết định cưới nàng IN thay vì FT. Em ấy đã qua 1 lần đò nhưng vẫn còn mướt lắm... làm em cầm lòng không đặng...
Em không ở SG hay HN. em đang ở thành phố mà thiên hạ đang nói đáng sống nhất VN..... TP. Đờ Nẽng bác ah !

Hạng B2
31/5/11
208
1
0

chúc mừng bác chủ nhé, khi nào cần thay nhớt mobil1 thì hú e nhé