Hạng C
18/8/09
593
12
18
HCM
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

vixi69 nói:
boynd80 nói:
Các bác có ai đi IN G2012 mới cho e hỏi, trên volang có điều chỉnh âm thanh chưa vậy?, và hàng ghế thứ 2 ghế liền hay tách đôi ?
bản V thi co tich hop dieu chinh am thanh tren vo lang ,hang ghe thu 2 van nhu IN G ban trước
bac ah!
E nghĩ bác nhớ lộn không? bảng V đã chuyển hàng ghế thứ 2 tách đôi,
E hỏi bản G có điểu chỉnh âm thanh trên volang chưa?, e đang quan tâm đòng này
Bác nào có G 2012 confirm giúp
Cảm ơn

Hạng B2
3/5/12
125
1
0

boynd80 nói:
vixi69 nói:
boynd80 nói:
Các bác có ai đi IN G2012 mới cho e hỏi, trên volang có điều chỉnh âm thanh chưa vậy?, và hàng ghế thứ 2 ghế liền hay tách đôi ?
bản V thi co tich hop dieu chinh am thanh tren vo lang ,hang ghe thu 2 van nhu IN G ban trước
bac ah!
E nghĩ bác nhớ lộn không? bảng V đã chuyển hàng ghế thứ 2 tách đôi,
E hỏi bản G có điểu chỉnh âm thanh trên volang chưa?, e đang quan tâm đòng này
Bác nào có G 2012 confirm giúp
Cảm ơn
em muôn noi voi bac la innova ban moi nhat bay gio , thi ban V co tich hop dieu khien tren vo lang, va ghe thi khong co gi thay doi so ban truoc.
cai ban bac hoi ,em doan la 2009 den giua nam 2012 co phai không ah?
cai hang ghe thu 2 tach ra thi la ban GSR bac nha

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Innova có hàng ghế thứ 2 tách ra thì chỉ duy nhất bản GSR mà cũng chỉ một số ít thôi, em có mượn đứa bạn bản GSR mà hàng ghế y chang bản G.

Tập Lái
23/1/13
2
0
0
Thay lốp cho xe Innova G

Lốp xe em bị cán đinh nhiều quá rồi, định thay cho xe bộ lốp mới nhưng loại lốp nào hợp với Innova G hả các bác? Có thằng bạn kêu em Goodyear đang có chương trình KM, loại này có hợp không ta? nếu mà hợp em quất luôn.

Hạng C
17/7/11
740
861
93
Re:Thay lốp cho xe Innova G

có bác nào trong hội In của mình xài camare hành trình 005 bán 580,000 đ chưa? cho a e ý kiến với

24/3/10
4.364
3.876
113

ck77 nói:
có bác nào trong hội In của mình xài camare hành trình 005 bán 580,000 đ chưa? cho a e ý kiến với
Chưa xài thử nhưng loại này có nhiều nơi bán thì thông số chỉ là HD ready (720HD) riêng chỗ này lại quảng cáo là full HD (1080HD) nên k biết sự that ra sao. Có nào dùng rồi cho nhận xét nhé.

Hạng B2
3/5/12
125
1
0

goodyear di on lam bac ah, ngoai Bac em thay cung dang co khuyen mai mua 3 tang 1 :)
cu_gay158 nói:
Lốp xe em bị cán đinh nhiều quá rồi, định thay cho xe bộ lốp mới nhưng loại lốp nào hợp với Innova G hả các bác? Có thằng bạn kêu em Goodyear đang có chương trình KM, loại này có hợp không ta? nếu mà hợp em quất luôn.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Lốp xe Innovva thì nên chọn BS, mấy chú bán hàng nói vậy.

Còn GY rẻ hơn nhưng sao đó, Mit mắc hơn nhưng nhanh mòn.

Tập Lái
13/1/13
0
0
0
Kính chào các bác INNOVA CLUB.
Hôm nay em chính thức xin gia nhập hội, vợ em mới rước về là nàng IN 2008 dòng G đã xông pha chiến trường 58k/km...
Rất mong được giao lưu, học hỏi của các bác trong hội
Chúc INNOVA CLUB ngày càng phát triển, anh em trong hội mạnh khỏe, đoàn kết, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với nhau vững bước trên những dặm đường thiên lí...em tên Hiếu ở tân vạn Biên Hòa