Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

@Má 7: Cái CD 6 disc đó mình mua của OSer (không có dây) chỉ có 500k. Sau đó qua bên bác Phú đi thêm đường AV cho DVD nằm trong cốp cho tụi nhỏ xem hoạt hình ở màn hình ốp trần (2 ghế trước không xem được DVD)

Hạng D
26/1/10
1.252
6.077
113

@ phucminh: dạ thanks anh. anh hô hào bà con họp 1 bữa đi anh. nhà Inn mình im lặng qué hè hihi

Tập Lái
3/11/11
23
0
1

Cho chơi chung với, ỉn của mình nè:

Tập Lái
3/12/11
37
1
18
lộc ninh,bình phước

bác chia lại cho e cặp phuộc echtream đó đi
estebano nói:
cái này trong hãng báo 4,5tr, pioneer hay jvc gì đó. em ra ngoài làm cái 3,5tr bật lên thấy có chữ toyota :D, màn hình cảm ứng, chẳng quan tâm xem hình nhưng tiện thì lắp luôn.

Báo cáo thêm với các bác là bộ amda ếch chim em mua chỗ phongnguyen, hai cái phuộc sau nó khỏe quá, đi ít người xóc nên em tháo ra rồi, lắp cái phuộc sau cũ vào, giờ đi thấy chán quá, khổ thật

Hạng B2
14/12/12
236
32
28

Edit

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@má 7: Đây nè:

INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

Hạng D
26/1/10
1.252
6.077
113

@ phucminh: cái máy màu mè quá , ko hợp với anh đâu, tặng em đeeeeeee hehehehehe

loại cd này của pac cần là hàng theo xe đó. nó gắn trên inn 2012 G.
7 cho nói:
cho em hỏi có bác nào nâng cấp dvd dư cái cd này không ạh??? em tính gắn cho inn 2008 nhà em để nghe usb với ipod. em thì không có nhu cầu xài DVD sợ không tập trung lái xe. bác nào có dư không dùng thì cho em xin cái giá hạt dẻ nha. cái này hình như của xe đời 2012 thì phải em không rành lắm.

thanks các bác trước ạh

Hạng D
26/1/10
1.252
6.077
113

phuoc tinh innova 2012 nói:
loại cd này của pac cần là hàng theo xe đó. nó gắn trên inn 2012 G.
7 cho nói:
cho em hỏi có bác nào nâng cấp dvd dư cái cd này không ạh??? em tính gắn cho inn 2008 nhà em để nghe usb với ipod. em thì không có nhu cầu xài DVD sợ không tập trung lái xe. bác nào có dư không dùng thì cho em xin cái giá hạt dẻ nha. cái này hình như của xe đời 2012 thì phải em không rành lắm.

thanks các bác trước ạh
dạ đúng rồi bác, em đang rình bác nào lên dvd dư ra em chạy qua nhà em xin đây keke. em nghe mấy bác trên này bảo ngoài ADV nhiều lắm nhưng em gà quá không dám ra đó sợ không quen biết bị lùa chít luôn áh.

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113
Tel : 0949999684 .

$$lam$$ nói:
bác chia lại cho e cặp phuộc echtream đó đi
estebano nói:
cái này trong hãng báo 4,5tr, pioneer hay jvc gì đó. em ra ngoài làm cái 3,5tr bật lên thấy có chữ toyota :D, màn hình cảm ứng, chẳng quan tâm xem hình nhưng tiện thì lắp luôn.

Báo cáo thêm với các bác là bộ amda ếch chim em mua chỗ phongnguyen, hai cái phuộc sau nó khỏe quá, đi ít người xóc nên em tháo ra rồi, lắp cái phuộc sau cũ vào, giờ đi thấy chán quá, khổ thật
:D:D:D:D:D Yêu cầu của bác Ét té cao quá .Bác $$lam$$ mua về lắp vô đi.Đi 1 mình mang theo 2 bao cát phía sau là ngon cơm