Hạng B2
3/5/12
125
1
0
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Nhot tong hop thi qua tot roi bac ah, chi co dieu neu khong thong dung nhieu khi kho mua.
trong Nam thi bac thu Motul , em chay dau nay thay may muot va em lam.
phuoc tinh innova 2012 nói:
bác vixi69 có biết nhớt tổng hợp amalie nhập khẩu từ mỹ. nghe nói sử dụng được lắm. em định sử dụng nhớt này cho em inn ko biết có được ko

em cảm ơn bác. nhưng bác đang dùng loại nào của Motul zay bác. có fải loại motul 8100 x-max ko?. bác cho em xin địa chỉ mua ở đâu tại sài gòn lun nha.
Nhot tong hop thi qua tot roi bac ah, chi co dieu neu khong thong dung nhieu khi kho mua.
bác vixi69 có biết nhớt tổng hợp amalie nhập khẩu từ mỹ. nghe nói sử dụng được lắm. em định sử dụng nhớt này cho em inn ko biết có được ko
[/quote]

Hạng B2
3/5/12
125
1
0

em cảm ơn bác. nhưng bác đang dùng loại nào của Motul zay bác. có fải loại motul 8100 x-max ko?. bác cho em xin địa chỉ mua ở đâu tại sài gòn lun nha.
[/quote]
dung roi bac ah! nhung em o ngoai Ha noi nen khong biet dia chi ban cai do o SAI GON hjhjhjhj chuc bac co nhieu niem vui tren OS va lai xe an toan

Hạng F
22/10/09
8.170
31.417
113
emsovo nói:
các bác cho e hỏi mua phụ tùng innova ở đâu giá tốt vậy vô hãng mắc quá
e muốn mua đèn pha và đèn hậu xe innova mà mua loại thường cho rẽ vì xe em đang chạy taxi nên ko cần mua đồ hãng xịn ạ thanks các bác
bác ấy có bán phuộc xịn, to hơn phuoc origin, đã lắm

Hạng F
22/10/09
8.170
31.417
113

cho em hỏi mỗi lần thay nhớt mình có thực sự cần thay miếng Joint của ốc nhớt không? TOY Bến Thành lần nào thay nhớt cho xe em củng thay miéng này, tính hơn 10 ngàn/ miếng, dã mạn quá. xe Honda mình thay nhớt đầu cần miếng joint bằng amian này

Hạng B2
12/2/07
379
3
18

Em mới mua 04 bugi Iridium chõ bác Phong Nguyễn, định thay cho ỈN, bác nào biết chỉ cho em cách tự thay với ah ?!