Tập Lái
18/2/14
8
0
0
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Em mới tham gia diễn đàn có gì xin các ACE chỉ dẫn . Em cám ơn các ACE . Mấy anh cho em hỏi khi tham gia diện đàn mình có đóng hội phí gì không và thường gặp mặt giao lưu ở đâu ạ .

Hạng C
6/5/13
881
203
43

vienchau nói:
Em không biết In có an toàn không nhưng chạy trên 100km/h thì x bắt đầu có dấu hiệu chòng chành, tay lái rung. Xem các tai nan xảy ra nếu là In thì hầu như giàn đồng nát bươm.

Có lẽ Bác chạy nhằm em ỈN có vấn đề (Do tông đụng hay lổi kỷ thuật của nhà sx.........) Dàn đồng mỏng không nói lên được cái gì đâu. Còn như lời Bác: .........Xem các tai nan xảy ra nếu là In thì hầu như giàn đồng nát bươm....... Nhưng cái quan trọng nhất là những con người ngồi trên xe đó Bác. Bác nên chịu khó tham khảo và tìm hiểu sâu thêm những tài liệu có uy tín về độ an toàn của ôtô
<h1> </h1>

Hạng C
6/5/13
881
203
43

inovain nói:
Mùng 2 em cũng chay ỉn ct-lt-gd em đạp 140 có thấy rung lắc ji đau

Sao Bác lại nói vậy? Bác nói vậy 2 Mợ kia lại thắc mắc bây giờ!

Tập Lái
6/12/13
8
0
0

Em nói sự thật mà bác hihihi

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

Bác Chieucuong nên lập thêm 1 thớt HỘI PHÁT CUỒNG VÌ INNOVA cho một ít người tham gia giao lưu tự sướng

Hạng D
22/12/09
3.264
19.779
113
Thái Bình

vienchau nói:
Bác Chieucuong nên lập thêm 1 thớt HỘI PHÁT CUỒNG VÌ INNOVA cho một ít người tham gia giao lưu tự sướng
em nghĩ ta cứ làm như seagame ấy, nước nào đứng ra tổ chức, nước ấy vô địch

Last edited by a moderator:
28/3/13
2.339
1.769
113

sonk4 nói:
vienchau nói:

Không lẽ 2 Bác này đọc mà không hiểu tiêu đề của topic (Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa) sao? 2 Bác phát biểu linh tinh quá.

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

nguyentrungtuyen132 nói:
sonk4 nói:
vienchau nói:

Không lẽ 2 Bác này đọc mà không hiểu tiêu đề của topic (Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa) sao? 2 Bác phát biểu linh tinh quá.

Bác nói chuẩn ko cần chỉnh PHÁT BIỂU LINH TINH ka ka ka

Hạng D
10/7/10
4.665
658
113

Thớt này để trao đổi kinh nghiệm sử dụng innova mà có một vài bác vào đây để dìm hàng để làm cái j kg biết ?

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

hieudinh79 nói:
Thớt này để trao đổi kinh nghiệm sử dụng innova mà có một vài bác vào đây để dìm hàng để làm cái j kg biết ?

Đã gọi là trao đổi thì phải thẳng thắng nhìn nhận sự thật chứ ko phải tự sướng, ko ai vào dzìm hàng để làm gì. Nhưng ko thể phủ nhận là innova đi tiết kiệm, bền, phụ tùng rẻ và quan trọng là bán ít lổ thậm chí là lời nữa là khác.