Hạng D
22/12/09
3.264
19.779
113
Thái Bình
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

nguyentrungtuyen132 nói:
sonk4 nói:
vienchau nói:
Bác Chieucuong nên lập thêm 1 thớt HỘI PHÁT CUỒNG VÌ INNOVA cho một ít người tham gia giao lưu tự sướng
em nghĩ ta cứ làm như seagame ấy, nước nào đứng ra tổ chức, nước ấy vô địch

Không lẽ 2 Bác này đọc mà không hiểu tiêu đề của topic (Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa) sao? 2 Bác phát biểu linh tinh quá.
thánh này ở đâu nhảy ra phán hay quá, đọc kĩ câu chuyện chưa? linh tinh hay không do mod quyết định. Xe tôi cũng đang lái hằng ngày, hay dở ra sao biết hết cả, anh em muốn nhìn nhận khách quan chứ không phải hội IN thì phải thần thánh IN.

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

sonk4 nói:
nguyentrungtuyen132 nói:
sonk4 nói:
vienchau nói:
Bác Chieucuong nên lập thêm 1 thớt HỘI PHÁT CUỒNG VÌ INNOVA cho một ít người tham gia giao lưu tự sướng
em nghĩ ta cứ làm như seagame ấy, nước nào đứng ra tổ chức, nước ấy vô địch

Không lẽ 2 Bác này đọc mà không hiểu tiêu đề của topic (Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa) sao? 2 Bác phát biểu linh tinh quá.
thánh này ở đâu nhảy ra phán hay quá, đọc kĩ câu chuyện chưa? linh tinh hay không do mod quyết định. Xe tôi cũng đang lái hằng ngày, hay dở ra sao biết hết cả, anh em muốn nhìn nhận khách quan chứ không phải hội IN thì phải thần thánh IN.

Bác để cho người ta tự sướng chút chứ sao mà thẳng tính quá nhưng mà em thích ka ka ka

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com

sonk4 nói:
4 cây 5tr bác ạ, nhưng em chỉ lắp 2 cây phuộc trước thôi, phuộc sau amada nó to gấp đôi phuộc zin đi cứng và hơi xóc, cứ phải rón rén, đi đủ tải mới ngon, em chân to nên không đi nhẹ nhàng được :D
Em thì lại chuyên gia đi rón rén nhẹ nhàng nên lắp vô tư, vậy nên lúc nào có xèng em sẽ thử thay coi sao :))

Tập Lái
17/2/14
0
0
1

Từ khi e biết innova tới giờ e chưa thấy xe nào bị tai nạn mà bung túi khí cả

Tập Lái
18/2/14
8
0
0

Tui khi khong bung vi tai xe khong that giay an toan ( em go bang ipad nen khong co dau . Cac bac bo qua cho em )

Hạng C
27/10/11
633
52
28
anphucar.vn

chúc các Bác nhiều sức khỏe

Hạng D
22/12/09
3.264
19.779
113
Thái Bình

thanh6700 nói:
Tui khi khong bung vi tai xe khong that giay an toan ( em go bang ipad nen khong co dau . Cac bac bo qua cho em )

Ồ, có chuyện đó nữa hả bác? :D

Tập Lái
18/2/14
8
0
0

sonk4 nói:
thanh6700 nói:

Ồ, có chuyện đó nữa hả bác? :D
Em nghe nhieu nguoi noi ve vu nay , trong do co ca ky thuat cua toyota dong sai gon . Nhung em khong dam lam chuot bach . ( em go bang ipad nen khong co dau cac bac bo qua cho em thanks )

Tập Lái
26/3/11
41
3
8

E thấy mấy trang kia, ng ta chê Ỉn nhà mình quá! Mà ghê thiệt!!!

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

Tri_dragon nói:
E thấy mấy trang kia, ng ta chê Ỉn nhà mình quá! Mà ghê thiệt!!!

Không phải chê mà là người ta tỉnh mộng nên,nói sự thật đó mà, chỉ nghe ai nọ xe In an toàn là em hiểu rồi:D