Tập Lái
22/11/14
1
0
1
42
em bị gãy cần gạt lấy gió trong và gió ngoài(cái cần gạt qua gạt lại), cái này bác nào có xin pm cho em nhé, với lại màn hình ốp trần bị hư, e ko biết có chỗ nào sửa hay la mua mới hả các Bác.

Hạng B2
29/3/14
166
207
43
Long Thành-Đồng Nai
Giá tham khảo vietmap & cam hành trình mới đây nè pác: http://www.lazada.vn/catalog/?q=Vietmap. Hàng này xài tương đối xịn rồi, nếu pác rành kỹ thuật thì mua cái máy tính bảng Blackbery hay Android cài Vietmap vô xài cũng ngon choét mà màn hình to hơn.
Vậy là cái này nó tích hợp vừa cam hành trình ,vừa việt máp hả pác,như vậy mình không cần gắn thêm màn hình DVD đúng không ạ?hôm nay em mới hỏi họ bảo hàng tốt nhất bảo hành 1 năm giá là 4,8 chai.

Tập Lái
24/9/14
17
7
3
41
Có bác nào muốn giao lưu ghế (băng 2) của V không ah? Em đang cần chuyển xuống G vì có em bé nên bất tiện. Bác nào quan tâm thì alo em nhé. xe em ghế như mới (Inn V 2013) ah
Cảm ơn các bác đọc tin. :)
:3dgoidien:0908767908

Chỉnh sửa cuối:
24/3/10
4.354
3.868
113
Làm lại chìa zin của Innova hay Fortuner thì ghé cty Thiên phong ở Cao Thắng nối dài, gần nhà hàng Đông Hồ, Kỳ Hòa đó pác. Giá 1tr2 cho phôi chìa gin của Thái, còn hàng phôi Tung Của thì rẻ hơn.

Hạng B2
29/3/14
166
207
43
Long Thành-Đồng Nai
Các Bác nào rành cho em mạo muội hỏi chút ạ,em vừa gắn Vietmap vào xe của em,khi đi đến đâu giới hạn tốc độ bao nhiêu thì có tiếng nói nhắc nhở hướng dẫn,em thấy cũng hay,Nhưng mình cứ đi theo đúng hành trình như trong vietmap có chính xác không ạ,Em định đí sài gòn nhưng mà không rành đường sợ mấy anh XXX hỏi thăm thì mệt lắm nên định chọn sẵn chương trình rồi đi theo thôi....