SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Các bác cho e hỏi giờ xe e là MT giờ muốn đổi thành hộp số AT thì trong hãng có làm cho mình không các bác
Đổi thì làm được, bác cần những thứ như sau: đồng hồ hiển thị, cần số, ngựa giữa xe, hộp số, các bó dây điện, hộp đen....nói chung là bác bán MT và mua xe AT cho xong, giá xe cũ cùng đời tương đương nhau, AT mua mới thì đắt chứ mua cũ thì cũng chỉ bằng, thậm chí rẻ hơn xe cùng đời do mất giá nhanh.
Chào các bác em mới mở trang feabook tên là toyota innova club vietnam để hội mình cùng nhau chia sẻ chứ em thấy mình thảo luận trên đây có hơi bị bất tiện quá các bác ah
Của bác chỉ là fanpage chứ không phải Group nên sự trao đổi giữa các thành viên gần như không có, rất hạn chế, phù hợp với bán hàng thì đúng hơn, bác có tâm với Ỉn thì vào đây với anh em, có cả Bắc và Nam, không phân biệt vùng miền, chơi rất vui, anh em vừa tổ chức Off hôm qua ở Bắc Ninh :D
Các bác cho em hỏi innova bơm bao nhiêu kg là đủ
Lốp kém thì 2.3 còn lốp mới và còn ngon thì 2.5 bác nhé.

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Các bác cho em hỏi tí, em chưa được leo lên em V nào từ 12 trở lại đây, tìm hình trên mạng thì không rõ cho lắm nên hỏi xíu là sao lại chỉ có 1 nút bật tắt ở dưới cạnh lỗ tẩu nhỉ, đó là nút sấy kính sau hay là cảm biến lùi, vậy thì 1 nút nữa đi đâu, hay là cảm biến lùi giờ được thiết kế luôn luôn bật. Hai là thấy vô lăng ốp giả vân gỗ nhưng lại thấy có mỗi phần trên chứ phần dưới không có thì phải, ốp 2 miếng đối xứng trên dưới, nếu vậy thì hơi xấu. Em vừa tháo vô lăng cái xe đời 11 em đang đi trước đã được bọc da, tháo đưa sang cái xe đời 09 em cho thuê tự lái, lấy vô lăng cái kia đi ốp giả gỗ màu vàng như ốp tappy cánh và bọc da vào, nhìn sang hẳn cái xe, cầm nắm cũng sướng hơn do em yêu cầu thợ bọc da dầy lên một chút, tay em cũng khá to mà :D

Hạng B2
19/12/15
107
13
18
36
Đổi thì làm được, bác cần những thứ như sau: đồng hồ hiển thị, cần số, ngựa giữa xe, hộp số, các bó dây điện, hộp đen....nói chung là bác bán MT và mua xe AT cho xong, giá xe cũ cùng đời tương đương nhau, AT mua mới thì đắt chứ mua cũ thì cũng chỉ bằng, thậm chí rẻ hơn xe cùng đời do mất giá nhanh.

Của bác chỉ là fanpage chứ không phải Group nên sự trao đổi giữa các thành viên gần như không có, rất hạn chế, phù hợp với bán hàng thì đúng hơn, bác có tâm với Ỉn thì vào đây với anh em, có cả Bắc và Nam, không phân biệt vùng miền, chơi rất vui, anh em vừa tổ chức Off hôm qua ở Bắc Ninh :D

Lốp kém thì 2.3 còn lốp mới và còn ngon thì 2.5 bác nhé.
Xe kỷ niệm nên ko muốn đổi bác ơi

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Em đang tìm 1 em khoảng 2012. Có bác nào muốn lên đời thì nhượng lại em với.

Tập Lái
12/9/09
3
1
3
Mấh ah cho em hỏi cái này.chiếc in của em ghế bên lơ đi đường dằn là nó kêu mà xiếx óc 4 chân rồi mà vẩn còn kêu.hix giúp e với

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Mấh ah cho em hỏi cái này.chiếc in của em ghế bên lơ đi đường dằn là nó kêu mà xiếx óc 4 chân rồi mà vẩn còn kêu.hix giúp e với
Xiết chặt ốc chân ghế rồi mà vẫn bị thì bác tháo ra xem ốc có bị cháy ren không, có thì thay hoặc đệm thêm long đen vào, hoặc xem lại hệ xương ghế, em cũng đã bị, phải vào hãng cho họ chỉnh lại, bác lưu ý là hệ xương ghế đắt khét nhé :(