Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng, sửa chữa

@ bác sấm + xì trum : dạ thanks bác, để bữa sau em thay cả 3 lá luôn mới được chứ nghe kẹt kẹt khó chịu quá hehehe

Hạng F
9/8/09
6.395
70.651
113
TFC
xaydungquocgia.com
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng, sửa chữa

7 cho nói:
@ bác sấm + xì trum : dạ thanks bác, để bữa sau em thay cả 3 lá luôn mới được chứ nghe kẹt kẹt khó chịu quá hehehe

2 cái trước thì thay nguyên đi má. Cây sau thì chỉ thay lá mía được thui. Phone cho bác Phuongcarall đi.
Xe em thay lá mía ko chạy được đúng 1 ngày.:mad:

24/3/10
4.364
3.876
113

Xe pác Grandis thì chắc phải thay nguyên cây còn INNOVA nó bình dân wá nên chỉ cần thay lá lúa là Ok con gà mái thui. Mấy con INN mập của em toàn chơi dzậy k à. He he

24/3/10
4.364
3.876
113

@ 7 chỗ: mang cả xe ra khu ADV cho họ thay xong hãy trả tiền. Đừng phóng Dylan ra mua rùi về tự thay, rủi thợ nó giao lộn là chỉ có nước pác làm gạt nước cho em 2B thui. He he.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@ bác khánh : thanks bác nhiều ạh.
@ all : tháng 11 hội INN off 1 ngày nha các bác. lâu quá không gặp các bác rồi, đi vũng tàu tắm biển 1 đêm rồi về . ngon bổ rẻ luôn hehehe.

24/3/10
4.364
3.876
113

Đang áp thấp nhiệt đới, biển động wá mà tắm gì. Thời tiết này chỉ có kiếm quán nào rồi mấy anh em tụ tập nhậu nhẹt, hát hò gì đó. Sướng!

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

@ xì trum : em không có dylan a ơi hic hic . để em ra ruộng gần nhà em hái lá lúa vô thay heheheh.
tháng 11 mà anh. không đi biển thì nghiên cứu chổ nào mình off tháng 11 cái, chuẩn bị đón NOEL nữa chứ hehehe

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

cho em hỏi thêm sao lúc nào đồng hồ nước xe em cũng nẳm 1/2 hết dạ các bác??? em đi đường xa chạy tốc độ 60 70 liên tục hay đi đêm thì thấy kim lên không tới 1/2 chứ còn bình thường chạy tí là kim lên 1/2 liền ?? là bình thường hả các bác???

B
BốnMắt
Guest

7 cho nói:
cho em hỏi thêm sao lúc nào đồng hồ nước xe em cũng nẳm 1/2 hết dạ các bác??? em đi đường xa chạy tốc độ 60 70 liên tục hay đi đêm thì thấy kim lên không tới 1/2 chứ còn bình thường chạy tí là kim lên 1/2 liền ?? là bình thường hả các bác???

Nếu nó không nằm ở 1/2 mới là không bình thường đó.
Em mới bị mất tiền để học kinh nghiệm nè, chia sẽ cùng các Bác luôn. Cách nay hơn tuần, mưa to quá nên em lấy xe đưa con đi học, em lội nước về thì chạy vào nhà xe, kéo thắng tay và không chạy hơn tuần. Hôm qua em lên xe, vô số, nhả thắng tay thì xe không nhúc nhích, làm mọi cách cũng không nhúc nhích. Em nghị là bị kẹt thắng và gọi thợ. Anh thợ chạy đến, đội xe lên, chung xuống cầm theo cây búa gõ 1 phát thế là bánh xe quay được và lấy 50 chục. Kinh nghiệm anh thợ bảo: ngập nước, xe ít đi thì đừng kéo thắng tay.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth

BốnMắt nói:
Nếu nó không nằm ở 1/2 mới là không bình thường đó.
Em mới bị mất tiền để học kinh nghiệm nè, chia sẽ cùng các Bác luôn. Cách nay hơn tuần, mưa to quá nên em lấy xe đưa con đi học, em lội nước về thì chạy vào nhà xe, kéo thắng tay và không chạy hơn tuần. Hôm qua em lên xe, vô số, nhả thắng tay thì xe không nhúc nhích, làm mọi cách cũng không nhúc nhích. Em nghị là bị kẹt thắng và gọi thợ. Anh thợ chạy đến, đội xe lên, chung xuống cầm theo cây búa gõ 1 phát thế là bánh xe quay được và lấy 50 chục. Kinh nghiệm anh thợ bảo: ngập nước, xe ít đi thì đừng kéo thắng tay.

Không kéo thắng tay lỡ nó trôi thì sao