Hạng D
8/9/07
3.992
275
83
52
KiaBinhloi nói:
Update, mới thay hôm qua ở Lý Thái Tổ , loại của Mic. 1,9t/chiếc ( họ nói là giá đang lên???) bao gồm cân và bấm chì. E làm luôn 04 chiếc cho yên tâm. Ko biết là có bị thuốc ko? 
BS thì 1,85t/chiếc

Thuốc rồi bác ơi. Mic khoảng 1,35 - 1,5 tr/ cái thôi bác ơi. Bri hàng theo xe mới 1,9 tr.

Hạng D
15/9/08
2.077
2.263
123
manhcuong nói:
KiaBinhloi nói:
Update, mới thay hôm qua ở Lý Thái Tổ , loại của Mic. 1,9t/chiếc ( họ nói là giá đang lên???) bao gồm cân và bấm chì. E làm luôn 04 chiếc cho yên tâm. Ko biết là có bị thuốc ko? 
BS thì 1,85t/chiếc

Thuốc rồi bác ơi. Mic khoảng 1,35 - 1,5 tr/ cái thôi bác ơi. Bri hàng theo xe mới 1,9 tr.

Em làm ở cái tiệm lớn nhất gần bùng binh, họ nói Mic. Có hai loại chênh nhau khoảng 100k/chiếc. Em cũng ko nghĩ là bị thuốc vì họ làm ăn lớn như vậy mà chẳng nhẽ thuốc mình vài trăm ngàn. Có bác này mới thay thì update lên luôn. Nhưng dc cái là chỗ này làm chuyên nghiệp và nhanh hơn ở hang.
Còn BS thì 1,85t , em tra 1,8 mà họ ko làm, còm Mic.mà 1,35-1,5 t chắc em nghĩ ko có giá đó hiện nay !
Thay xong cảm giác chạy êm hẳn lên 
Em làm ở cái tiệm lớn nhất gần bùng binh, họ nói Mic. Có hai loại chênh nhau khoảng 100k/chiếc. Em cũng ko nghĩ là bị thuốc vì họ làm ăn lớn như vậy mà chẳng nhẽ thuốc mình vài trăm ngàn. Có bác này mới thay thì update lên luôn. Nhưng dc cái là chỗ này làm chuyên nghiệp và nhanh hơn ở hang.
Còn BS thì 1,85t , em tra 1,8 mà họ ko làm, còm Mic.mà 1,35-1,5 t chắc em nghĩ ko có giá đó hiện nay !
Thay xong cảm giác chạy êm hẳn lên

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

KiaBinhloi nói:
BS thì 1,85t/chiếc
Bác bị thuốc chắc rồi.

Chỗ này em quen, em mới thay cặp vỏ sau chủ nhật tuần trước là 1,9 triệu/cái. Em hỏi sao mắc vậy, vì trước đó khoảng 2 tháng thay cặp vỏ trước có 1,65 triệu/cái mà. Ông chủ nói nếu 1,65 thì có MCL, em hỏi vì sao MCL lại rẻ hơn BS thì ông nói vì là hàng theo xe nên mắc, hơn nữa MLC đi thì mau mòn hơn BS theo xe.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Hôm em thay ở Vũng Tàu thì giá thế này: BS 1.810.000VND; còn MC loại chống ồn (Primacy LC): 1.720.000 VND tất cả đã bao gồm tiền công, cân chỉnh và đây là CH cung cấp vỏ lớn và uy tín nhất tại Vũng Tàu

Hạng D
15/9/08
2.077
2.263
123

phucminh nói:
KiaBinhloi nói:
BS thì 1,85t/chiếc
Bác bị thuốc chắc rồi.

Chỗ này em quen, em mới thay cặp vỏ sau chủ nhật tuần trước là 1,9 triệu/cái. Em hỏi sao mắc vậy, vì trước đó khoảng 2 tháng thay cặp vỏ trước có 1,65 triệu/cái mà. Ông chủ nói nếu 1,65 thì có MCL, em hỏi vì sao MCL lại rẻ hơn BS thì ông nói vì là hàng theo xe nên mắc, hơn nữa MLC đi thì mau mòn hơn BS theo xe.
Vậy thì giá BS em hỏi ở đây là đúng giá rồi , chỉ 1.85t. Nhưng họ đưa cho em xem 02 loại và nói rằng cái Mic. này bản rộng hơn BS đi êm hơn BS nhiều nên em chọn luôn
Mà em nhầm, chỗ em làm là cái cửa hang gì to đùng kế bên cây Xăng chứ ko phaỉ Như ngoc 145 LTT.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113

bác cáo cả nhà.  thớt INN vượt những lời gièm pha đã bước đến trang 100 rồi . hehehe. các bác chuẩn bị chúc mừng nhen

Hạng B2
2/1/11
261
5
0

INN vẫn dẫn đầu MPV

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Tình hình này năm sau không có mẩu mới cho phân khúc của Innova. Vì Innova là con gà đẻ trứng vàng của Toy mà lị.
He he ! 
Năm sau dụ khị bà lớn mua thêm 1 em nữa. Tha hồ off khỏi lo kinh tế gia đình.
Mà được cái không sợ lỗ. He he

Hạng B2
30/8/08
114
74
28
Em xin phép xì pam thêm trong topic này vì tình hình gấp , mong các bác thông cảm và giúp đỡ em nó .
1. Em đang tính lên chỗ bác Khắc Trung lên xenon cho em Ỉn đời 2006 , vì em đi đường tối nhiều, ko biết có bác nào lên xenon chưa , xenon so với đèn zin + đèn pha thêm như Hella FF75 , narva ultima 175 thì như thế nào ? Bác nào có kinh nghiệm gì thì xin chia sẻ cho em 1 phát
2. Tiện thể em cũng tính gắn thêm đèn sương mù màu vàng , ko biết nên chọn loại ngoài chợ trời hay mua hàng của narva ,vì kinh phí cũng eo hẹp ....

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
@ GPMask : bác cứ alo hẹn đến gặp thần đèn khắc trung bác sẽ được tư vấn trọn gói với chi phí thấp nhất đấy bác ạh.