Hạng B2
2/4/05
319
10
18
Hôm rồi tình cờ có 2 con xe: 1 innova + 1 Isuzu Hi-land chạy vượt nhau ngay trước mặt, em thấy chính xác là nhìn đằng trước 2 con này chẳng khác gì nhau là mấy. Nhìn sang bên hông và đằng sau thì đúng mới thấy rõ được điểm khác. Bình thường nhìn Isuzu phía tầm thấp nhìn lên thì nhìn có vẻ hầm hố thật, nhưng đến khi nhìn từ xa, trên cao xuống thì thấy nó có vẻ nhỏ nhắn, mềm mại thế nào ấy.
(Chán quá, chẳn biết cách post ảnh mô tả như thế nào nữa!)

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
56
Sài gòn
RE: Innova giống chú Isuzu quá!

Em nghĩ Pác phải đi kiểm tra lại mắt của Pác xem có phải đeo kính không?:D
Sorry Pác ...

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Hôm rồi tình cờ có 2 con xe: 1 innova + 1 Isuzu Hi-land chạy vượt nhau ngay trước mặt, em thấy chính xác là nhìn đằng trước 2 con này chẳng khác gì nhau là mấy. Nhìn sang bên hông và đằng sau thì đúng mới thấy rõ được điểm khác. Bình thường nhìn Isuzu phía tầm thấp nhìn lên thì nhìn có vẻ hầm hố thật, nhưng đến khi nhìn từ xa, trên cao xuống thì thấy nó có vẻ nhỏ nhắn, mềm mại thế nào ấy.

@conal : He he, hôm nay lần đầu tiên em nghe thấy nhận xét như vậy. Không rõ bác nhìn thật 02 xe này cạnh nhau được mấy lần rồi, hay mấy hôm tết vừa rồi bác đang phê ???:) So zi nếu làm bác phật lòng

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

nhận xét thú vị và rất đáng quan tâm... nhìn từ phía sau thì đúng là cùng có cái đít cao, lòi bộ lòng ra cả...
tuy nhiên ko thể nói Hi-Lander giống Zace hoàn toàn được...:D:D:D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
56
Sài gòn

Trích đoạn: bman

nhận xét thú vị và rất đáng quan tâm... nhìn từ phía sau thì đúng là cùng có cái đít cao, lòi bộ lòng ra cả...
tuy nhiên ko thể nói Hi-Lander giống Zace hoàn toàn được...:D:D:D

Đang so sánh Hi-Lander với Innova chứ không phải Zace Pác...

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

ủa vậy là tôi lộn Zace với Innova hả? oops...!!! xó dì...
thế có phải cùng là Toy cả ko... vậy quan trọng gì... :D:D:D

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Có Bác nào có Innova để E mang Hilander của E ra nhận Anh Em nào .....:D:D:D

Biết đâu lại cùng Cha khác Ông Nội ............

Hạng B2
8/4/05
133
0
0
Ha Noi

Không hiểu ý kiến các bác sao chứ em thấy con Innova xấu quá., nhìn nó mong manh không chắc chắn sao ý, nói chung là em thấy xấu thật.

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
861
5.043
93
TPHCM

Chính xác sorry bác nào đi Inno nhé lúc đầu em chỉ nhìn trong tờ quảng cáo thấy cũng ok nhưng sau này thấy chạy ngoài đường xấu thật :mad:

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Bác Cá trê ông Anh cùng Cha khác Ông Nội E đấy à ...........:D:D:D