Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té
RE: Innova giống chú Isuzu quá!

Trích đoạn: conan77
Hôm rồi tình cờ có 2 con xe: 1 innova + 1 Isuzu Hi-land chạy vượt nhau ngay trước mặt, em thấy chính xác là nhìn đằng trước 2 con này chẳng khác gì nhau là mấy. Nhìn sang bên hông và đằng sau thì đúng mới thấy rõ được điểm khác. Bình thường nhìn Isuzu phía tầm thấp nhìn lên thì nhìn có vẻ hầm hố thật, nhưng đến khi nhìn từ xa, trên cao xuống thì thấy nó có vẻ nhỏ nhắn, mềm mại thế nào ấy.
(Chán quá, chẳn biết cách post ảnh mô tả như thế nào nữa!)
Này! các bác mắng em thì cũng mắng vừa thôi nhé. Mắt em chưa phải đeo kính đâu, kiểm tra sức khoẻ hằng năm đều 11/10 cả 2 mắt nhé. Hôm đấy là buổi sáng, em chưa có ly nào đâu, đang phơi phới lên cơ quan đi trực tết. Cả 2 em đều cùng màu ghi vàng. Con Isu ko lắp cản trước, con Innova còn dán biển số 88 (biển tạm). Các bác ko tin thì xem lại giúp em với. Oan uổng quá!
Cái vụ Isuzu thì em ko biết đời đầu hay đời nào nhưng mà chẳng lẽ em lại nhìn nhầm được. Chắc chắn là nó không cứng cáp như mấy con Hi-land sau này đâu.
Kể từ khi đọc bài của bác post em cũng phân vân biết đâu bác đúng phần nào, em đã cố gắng nhìn rõ hai em này để tìm ra những điểm giống như bác nói mà không thấy bác à. Tệ thật!

Hạng B2
8/8/05
101
43
28
41
Nha Trang

Innova nhìn rất giống TO SIENNA ? đó có phải là tên khác của Innova ở châu âu ko?

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: Anh Sao

Innova nhìn rất giống TO SIENNA ? đó có phải là tên khác của Innova ở châu âu ko?

Không phải, Sienna cao cấp hơn Innova nhiều, dáng cũng đẹp hơn. Giá Sienna nhập về VN trên 100K biển trắng. Sienna khá phổ thông ở Mỹ nơi nhiều người dân chuộng xe Minivan của Toy, đặc biệt là người Việt.

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Bác Giaothong ơi, không chỉ người Việt mình chết mê chết mệt Previa và Sienna đâu. Dân Mỹ cũng mê dòng đó lắm. Rộng, tiện nghi, đẹp... Bao giờ có Sienna 2nd đời 01, 02 nhập về nhỉ. Nếu trót máu Innova rồi thì đừng dại search ảnh Sienna..., bác nhỉ!

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Thực ra, nhìn chính diện thì em cũng thấy IN giống HI thật, nhất là cái Ca_lăng ý, giống ra phết. Nhưng HI trông cứng cáp hơn.

Hạng B2
2/4/05
319
10
18

Hè hè!
Không biết là bác quangoto có đểu em ko. Nhưng dù sao thì đến giờ phút này vẫn phải cảm ơn là vì có 1 người nhận thấy giống mình. Thực ra nếu các bác nhìn gần thì sẽ thấy chẳng giống nhau chút nào, nhưng nếu cở đứng xa khoảng >50m nhìn lại thì chắc chắn các bác thấy em đúng đấy!
Cứ thử xem sao!:D:)

Tập Lái
15/2/06
32
1
0

Cơ hội mới để sở hữu một chiếc xe hơi sang trọng
Đặc biệt: Tặng phụ kiện giá trị từ ngày 15/02 – 29/04/2006.
+/ Altis: Tặng bộ phụ kiện trị giá 1100$
+/ Vios 1.5g: Tặng bộ phụ kiện trị giá 900$
+/ Hiace: Tặng bộ Audio Video trị giá 1500$, đồng thời tặng 150$ phí bảo dưỡng sửa chữa xe tại hãng Toyota.
*/ Tuyệt tác INNOVA mới (thay thế Zace):
INNOVA là một bước đột phá mạnh mẽ & quyết liệt của Toyota vào thị trường ôtô Việt Nam năm 2006. Hiện đại – lịch lãm – tiện nghi – sang trọng. Đẹp như một tuyệt tác với chất lượng toàn cầu.
Xe 08 chỗ ngồi, nội thất rộng rãi. Hệ thống âm thanh MP3 - 06 loa hoàn hảo. Màn hình hiển thị đa thông tin. Điều hòa 2 dàn lạnh, cửa gió cá nhân đến mọi vị trí trong xe. Ghế gấp với 10 kiểu linh hoạt khác nhau …
Động cơ mới 1TR-FE với hệ thống VVT-i danh tiếng hàng đầu thế giới: Vận hành mạnh mẽ, công suất cao, tiết kiệm nhiên liệu và bảo vệ môi trường. Khung gầm TOP và khung xe GOA cứng cáp, ổn định, phù hợp cho mọi địa hình, giảm tối đa chấn thương khi có va chạm…
Túi khí SRS ơơ. Cảm biến lùi. Phanh ABS cho hiệu quả an toàn cao …
Với một chiếc xe giá (... Hết sức) hợp lý và đầy đủ phụ kiện sẵn có như INNOVA. Bạn chỉ việc thanh toán giá trị xe trong hợp đồng và…lăn bánh, mà không phải chịu thêm chi phí phụ kiện cho xe.
Có 2 loại: INNOVA – G và INNOVA – J, nhiều màu sắc chọn lựa.
*/ Trả thẳng & Trả góp chuyên nghiệp:
Chúng tôi chuyên nghiệp trong bán xe ôtô trả góp. Thủ tục nhanh gọn, lãi suất thấp và ổn định. Quý khách thanh toán từ 30 – 50% giá trị xe, số còn lại Ngân hàng bảo lãnh cho vay trong vòng 3 – 5 năm.
Chỉ với 8.000$ ban đẩu, bạn có thể sở hữu ngay chiếc xe INNOVA sang trọng – lịch lãm. Số còn lại trả góp trong 3 – 5 năm. Mỗi tháng bạn trả góp từ 300 – 400$ (cả gốc và lãi). Lãi được tính trừ lùi hàng tháng.
Chúng tôi đã hợp tác với 05 Ngân hàng lớn nhất VN để hỗ trợ thủ tục nhanh cho khách hàng mua xe trả góp.
*/ Giúp khách hàng toàn bộ đăng kí xe: nộp trước bạ, lấy biển, đăng kiểm khám lưu hành. Nhanh gọn & miễn phí.

em xin post 1 bài của 1 bác sale's To lên để các bác đánh giá nhé

Tập Lái
21/2/06
6
14
3

E đọc trên ebay,thấy SIENNA 2004-2005 chỉ tầm giá 10.000-20.000usd tuỳ theo số mile đã chạy.Còn con người yêu em bên đó chạy Sienna 2003 mua mất có 4500usd à.Bác GiThông và bác Seatbelt nói toàn đúng,dân Việt và Mẽo mê mệt con xe này.E gửi vài con các bác xem để đỡ tức con Inno nhé:

SIENNA 2004

SIENNA 2005

11/7/05
542
7
0
39
SaiGon

Innova va HighLander chỉ giống nhau ở điểm gầm cao quá , nhìn thấy *** tuốt tuồn tuột....:D:D

Innova gầm thấp như Siena thì em cũng "làm một phát" ! :D:D tiếc là .......... [8|][8|] , đến giờ này vẫn thích em Jolie :D:D