Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
namanhtranbui@ : Mừng cho bác & gia đình bác bình an dù phải bỏ lỡ chuyến vi hành về Miền Bắc hứa hẹn thật hấp dẫn, còn con xe thì yên tâm rồi - đã có BH lo. Em lại chợt nhớ tới câu nói của bác Atim : "Công nhận SFC tốt cả người lẫn xe". Thật phúc!!!
Nhân dịp này bác thuyết phục BH thay luôn quả đèn led đuôi đi.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
àh, em quên hỏi, air bag có bung hông bác Namanh, em coi hình thì hình như túi khí còn y nguyên

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
longan nói:
namanhtranbui@ : Mừng cho bác & gia đình bác bình an dù phải bỏ lỡ chuyến vi hành về Miền Bắc hứa hẹn thật hấp dẫn, còn con xe thì yên tâm rồi - đã có BH lo. Em lại chợt nhớ tới câu nói của bác Atim : "Công nhận SFC tốt cả người lẫn xe". Thật phúc!!!
Nhân dịp này bác thuyết phục BH thay luôn quả đèn led đuôi đi.

Bác ATIM nói quá chí lý. Em đã OFF trong Nam lẫn ngoài Bắc, không có gì tuyệt vời hơn. Chỉ có duy nhất là SFC HN nhậu ít quá

Chi hội phó SFC
Chia buồn cùng bác bị tai nạn , nhưng cũng chúc mừng bác vì ai làm sao , coi như đây là một sự tai qua nhỉ .

Nói về uống thì SFC Hà nội nói chung tửu lượng kém lắm , nhiều bác vừa làm 1 choác mà mặt đã phừng phừng như đang có sự . Nên khoản này đúng là không theo kịp các bác trong đó .

Nghĩ lại lần trước trong bữa galadinner tại Danang , anh em hò zô kinh quá nhưng chỉ vì không uốn được nhiều nên đành ngồi xa xa trông các bác zậy .

Hạng C
20/11/07
529
0
16
Chia buồn với Bác namanh@. May là mọi người đều bình an vô sự.