Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
Hôm qua cả nhà em tính làm 1 chuyến xuyên Việt, ra kịp đi OFF với FSC HN ở thác Bản Dốc. Sẵn dịp thử Vietmap, em chạy đi mua ngay 1 con i900 chạy vietmap r17 để test đường Trường Sơn một chuyến luôn. 6h tối, khi xe vừa đến thị xã Thủ Dầu Một, mưa rất lớn. Khi qua ngã ba Hải Quan, em gặp đèn đỏ, vừa dừng lại thì "Ầm" một tiếng. Xe của em như bị nâng lên, hất mạnh về phía trước gần chục mét. Hai vợ chồng em cùng đồng thanh "Xe đụng đít rồi". Bà xã em ngồi cạnh em như bay lên khỏi ghế, đầu sưng 1 cục u. Nhìn xuống phía sau, đứa con nhỏ vẫn ngủ ngon lành. Yên tâm chút. Trời vẫn mưa tầm tã. Em chạy xuống phía sau thì hỡi ơi. Một chiếc taxi Vinasun nát bét cái đầu. Thằng tài xế nồng nặc mùi rượu liên tục xin lỗi rối rít. Còn con vợ hai, tội nghiệp cái mông em nó.

Toàn cảnh

Chiếc xe hit vào vợ 2 của em

Đây là xe em (trốn CA chạy về nhà)

Thôi thì tai nạn đã xảy ra dù ko muốn chút nào cả. Chỉ tiếc nhất là ko thể ra HN tham gia OFF chuyến này với mấy bác FSC HN (Em phải ở nhà làm cái bảo hiểm). Đành hẹn mấy bác chuyến khác vậy

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
Người đi đường chạy qua ai cũng nói, công nhận chiếc Santa FE cứng thiệt. Cái Innova bẹp dúm vậy mà mông em nó vẫn móp chút đỉnh. Đèn hậu ko bể luôn.

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
chia buồn cùng Bác Nam nhé,hix...SF cứng wá đi thôi, mấy Bác tài rút kinh nghiệm nhá, đấu với SF chỉ có thiệt thân thôi...!

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột
Hôm nọ tôi đi dự đám cưới khi quay đầu xe theo đoàn để đón dâu, đang lùi (de) thì có 1 em 4 chỗ Daiwoo cắt đít. 'Rầm" xuống xe em santafe của tôi không bị sao còn em kia móp cửa may mà có bảo hiểm.
Công nhận santafe cứng thật

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
caí này là xe bác chưa có cản, nếu có cản thì sao nhỉ?
Mà....3 cái xe chạy taxi khung dỏm lắm bác ơi, xe taxi được đặt làm riêng mà, ko đủ tiêu chuẩn như xe của hãng đâu !!!

Hạng B2
1/5/08
151
0
16
56
xin chia buồn cùng Bác ! nhưng cũng xin chúc mừng Bác vì cả gia đình đã bình an vô sự!

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
wow, thế bác Nam chạy về thế, có sao ko ạh, thằng CA đó tới lập biên bản rồi mà bác vẫn chạy về được ạh