Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Gái già U20 òi. Còn chại đc, bác ấp còn đạp ẻm đc là giỏi rùi. Lăn tăn chi cho mệt đầu.
Khổ, hàng họ em nó dạo này bị O - E - và M nhiều quá, toàn hàng tổ hợp, nên chất lượng tệ quá, cái gì cũng sẵn sàng đình công, nên cứ phải lâu lâu dỡ ra dòm ngó. hihihihi

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Khổ, hàng họ em nó dạo này bị O - E - và M nhiều quá, toàn hàng tổ hợp, nên chất lượng tệ quá, cái gì cũng sẵn sàng đình công, nên cứ phải lâu lâu dỡ ra dòm ngó. hihihihi
Lâu quá rùi, ko đc phê pháo gì với bác ấp;)

Hạng B1
12/7/16
88
142
33
32
Xin chào các bác, các bác vui lòng bắt bệnh dùm em Jolie nhà em với. Xe em lúc trước giàn lạnh rất ok nhưng hiện tại làm lạnh không được sâu (Trưa nắng lạnh không nổi cho dù để hết nấc) và có hiện tượng khi để garanti thì nghe kêu rẹt rẹt kéo dài rất lớn trong khoang máy, đệm ga tua lên 1000 thì hết kêu... Xin cám ơn!

• Haha
Reactions: Micrapis
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Xin chào các bác, các bác vui lòng bắt bệnh dùm em Jolie nhà em với. Xe em lúc trước giàn lạnh rất ok nhưng hiện tại làm lạnh không được sâu (Trưa nắng lạnh không nổi cho dù để hết nấc) và có hiện tượng khi để garanti thì nghe kêu rẹt rẹt kéo dài rất lớn trong khoang máy, đệm ga tua lên 1000 thì hết kêu... Xin cám ơn!
trời ạ!, em nó già rồi, nếu không phải do xì dàn lạnh, thì đã lâu không không nạp ga và nhớt, thì em nó thiếu ga (ga mất CL) --> không lạnh, thiếu nhớt -->kiu tè tè, và 2 cái đó đủ rồi vẫn không lạnh sâu, thì là lúc đó chỉ còn thay block

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Hôm rồi có gặp bác trên con lộ mới về hướng Tường Đa mà ko kịp đá đèn chào nhau :rolleyes: Thứ 7 tuần sau em về Tường Đa, nếu được, giao lưu cafe cùng bác nha

• Like
Reactions: LeoPhatNguyen
Hạng B1
12/7/16
88
142
33
32
Hôm rồi có gặp bác trên con lộ mới về hướng Tường Đa mà ko kịp đá đèn chào nhau :rolleyes: Thứ 7 tuần sau em về Tường Đa, nếu được, giao lưu cafe cùng bác nha
Dạ, rất vui được gặp bác! Hiện tại em đi đi về về Cần Thơ - Bến Tre suốt nên bữa thứ 7 Bác gặp e là e đang trên đường về nhà ở Thành Triệu nè, e nhớ ko lầm nhà Bác ngay trường MG Tường Đa đúng ko!

• Like
Reactions: Jolie Đen
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Kính gửi các bác .
Thời gian trôi nhanh thật là nhanh, năm nay là năm 2022, là kỹ niệm 10 năm thớt "Chiếc xe thân thiện 2012 - 2022 ", nhân dịp kỹ niệm chẳn tròn, chắc ta phải làm gì cho có sinh khí mới, tiếp tục với bình thường mới chứ nhỉ .
:):):)