Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Kính gửi các bác .
Thời gian trôi nhanh thật là nhanh, năm nay là năm 2022, là kỹ niệm 10 năm thớt "Chiếc xe thân thiện 2012 - 2022 ", nhân dịp kỹ niệm chẳn tròn, chắc ta phải làm gì cho có sinh khí mới, tiếp tục với bình thường mới chứ nhỉ .
:):):)
Làm cú Big Off biển đi anh. Sẵn cho mấy cháu thi xong và các mợ đi hưởng thụ hè luôn chứ tiền nhiều để làm giề nè

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Cứ như lệ củ anh ơi @Micrapis
Thời gian
Địa điểm 200km đến 250km
Sung thì 300km đến 350 km
Đóng tiền quyết tâm
Chờ ngày lên đường thôi
Thanks ! ít ra cũng có vài người ủng hộ, hô hào chung, chứ im im thì chắc em chuồn sớm, vì mất khí thế á.

Kính gửi: các Bác.
Sau khi ngắm nghía các cái thiệt hơn, em đề nghị ta tiến hành tổ chức BigOff cho sự kiện 10 năm lập thớt của Jolie-chiếc xe thân thiện. Chi tiết xin các bác qua thớt Jolie-Trên những nẻo đường ( https://www.otosaigon.com/threads/jolie-tren-nhung-neo-duong.8781128/post-20521179 ).
Một số các cự thành viên Jolier , đã lên các chân dài khác, không còn dùng Jolie nữa, tuy nhiên với tiêu chí : " cái xe chỉ là cái cớ " mà chúng ta đã thống nhất từ lâu nay, mong các bác cự thành viên thớt, cùng tham gia vào gặp mặt, giao lưu góp vui cho sự kiện lần này. Cũng qua giao lưu đó, các Jolier có cái nhìn đa chiều hơn về ưu nhước của các dòng xe, có sự lựa chọn hoàn cảnh hơn khi nâng đời V2.
Trân trọng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Thanks ! ít ra cũng có vài người ủng hộ, hô hào chung, chứ im im thì chắc em chuồn sớm, vì mất khí thế á.

Kính gửi: các Bác.
Sau khi ngắm nghía các cái thiệt hơn, em đề nghị ta tiến hành tổ chức BigOff cho sự kiện 10 năm lập thớt của Jolie-chiếc xe thân thiện. Chi tiết xin các bác qua thớt Jolie-Trên những nẻo đường ( https://www.otosaigon.com/threads/jolie-tren-nhung-neo-duong.8781128/post-20521179 ).
Một số các cự thành viên Jolier , đã lên các chân dài khác, không còn dùng Jolie nữa, tuy nhiên với tiêu chí : " cái xe chỉ là cái cớ " mà chúng ta đã thống nhất từ lâu nay, mong các bác cự thành viên thớt, cùng tham gia vào gặp mặt, giao lưu góp vui cho sự kiện lần này. Cũng qua giao lưu đó, các Jolier có cái nhìn đa chiều hơn về ưu nhước của các dòng xe, có sự lựa chọn hoàn cảnh hơn khi nâng đời V2.
Trân trọng.
Có tiết mục thi độ chế hông @Micrapis , v2 nào độ nhiều đồ nhất, độ đồ chuẩn nhất, độ đồ hiệu quả nhất cho việc hỗ trợ lái, vvvvv.vv..vvv, kkkk, nội soi, AC lạnh nhất, tự DIY nhất kkkkk, để anh em rút kinh nghiệm kg nhảy hố vôi, à còn tiết mục soi chân coi chân nào date sâu nhất, kkkkkk