Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: Karman-ghia tham gia OS

hehe. quá dữ dội. Chúc mừng bác saigonvw thêm vợ mới nhé.
@bác Fè: khi nào cafe kêu em dzới nhe :D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Bác SGVW ơi, bác nghiện nặng quá rồi!!!:):):) Dù sao cũng chúc mừng bác.
Ơ nhưng mà sao bác T lại chán nó rồi à? Bác ẵm em nó nhanh thế:) anh em còn chưa biết gì (thực ra cuối tuần vừa rồi bận rộn quá nên không tụ tập được vì thế có thể không biết!)
Hôm trước có 1 bác ở TB rao bán 1 con 1303 (có độ lại chút rồi) với giá 10K, bác có quan tâm không? Con này trước của một người làm cùng VP tới em, xe lúc đó còn nhiều đồ ngon và sửa kỹ lắm, bán có 35T, chủ mới độ thêm lung tung rồi và đòi giá đó cũng hơi chát!

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: buglover

Bác SGVW ơi, bác nghiện nặng quá rồi!!!:):):) Dù sao cũng chúc mừng bác.
Ơ nhưng mà sao bác T lại chán nó rồi à? Bác ẵm em nó nhanh thế:) anh em còn chưa biết gì (thực ra cuối tuần vừa rồi bận rộn quá nên không tụ tập được vì thế có thể không biết!)
Hôm trước có 1 bác ở TB rao bán 1 con 1303 (có độ lại chút rồi) với giá 10K, bác có quan tâm không? Con này trước của một người làm cùng VP tới em, xe lúc đó còn nhiều đồ ngon và sửa kỹ lắm, bán có 35T, chủ mới độ thêm lung tung rồi và đòi giá đó cũng hơi chát!

@Buglove : Vâng E bị bệnh nặng quá rồi Bác ui, Bác có thuốc gì chữa được không chứ vợ cả E nó bảo " Ông hết thuốc chữa rồi- chán không thèm nói nữa". Sau lần cưới vợ 4 thì vợ cả E đã bảo nếu ông rước thêm một con nào về nữa thì ký đơn sẵn đi vậy mà 10 lần tái phạm nữa vợ cả đều tha hết,may quá !
Ờ mà Bác cũng ác quá! biết người ta bệnh tật như vậy rồi mà còn đưa thêm thuốc độc- bộ Bác muốn giết E hả? ( nói vậy thôi chứ cho E số ĐT của cha đó đi - thanks Bác trước nhé :D)

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: fernandoz

Chúc mừng ! Cà-phê đê ! :D:D:D
@ bác SaigonVW : còn em Triumph kế bên, chắc là vợ thứ 14 ?

@ Bác Fè : Triumph là vợ thứ 4 - E tăm từ 1994- năm 2004 thì cưới bác ạ

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Bác saigonvw ơi! Có cho tét tiếc gì không, em nhìn thích quá.

@buglover: khi nào ộp lai với hội VW bác kéo em theo cùng với nhá.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Chào các Bác, E rất cảm ơn các Bác đã quan tâm. E xin phúc đáp các Bác chung một lần cho tiện nhé.
@ Bác HuyTQ: Đúng vậy Bác ạ - chiếc kia sơn màu nâu - đời 1100
@ Bác hamzui : E sẽ post những chiếc tiêu biểu, còn một số thì vẫn chưa dọn xong, xong chiếc nào E post chiếc đó nghe Bác
@ Bác Littlegod : E có biết một Bác tên MAI có một chiếc 1200 màu đỏ- chưa dọn. Bác MAI này lại nghiền SIDER CAR
@Bác Songlam : Chiếc xe này E đổi với người Bạn nên không có giá tiền cụ thể Bác ạ
@ Bác tungrose : Rất sẵn lòng ! - CN nếu tiện Bác ghé hội VW chơi, E thường tới đó khoảng 10g-15g

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
522
6.745
113
53
SG

@saigơnv em hay thấy chiếc này chạy trên trục đường Bùi Đình Túy -Điện Biên phủ .Chắc là bác rồi.Cái volăng này giống y chang các em BỌ .Nhưng em thấy hầu hết hình như các em bọ đều bị gẫy cái cánh cung nhỏ nơi bóp kèn.Xe của bác chỗ đó còn zin quá.Tuyệt vời :D

Tập Lái
18/6/06
2
0
0

Wow, công nhận bác saigonVW dọn lại em này đẹp thật !
Nếu không lầm thì chiếc này của bác Thông đã từng kêu bán 70 triệu, hai năm trước em đã từng xem qua nhưng do bị cắt mui nên không muốn mua vì sợ phiền về giấy tờ và không còn zin nữa .
Nhưng mà phải công nhận bác dọn lại đẹp quá, chỉ tiếc là khi gắn mui vào phía sau trông nó thấp thấp thề nào ý, không giống như chiếc của Mr Huy .

Chúc mừng bác có thêm một em thật đẹp !

yad confirmed
Hạng B2
16/6/04
174
55
28
cherry house

@saigonvw : Bác cho em hỏi địa chỉ hội VW ở đâu vậy. CN em cố gắng thu xếp đến thăm các Bác. Em cũng mê xe cổ lắm.