Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
RE: Karman-ghia tham gia OS

@ Bác VW : cái Ông hay chạy xe là bạn E chứ không phải E - Ông này nhiều râu, E thì không để râu
@ Bác nhat anh : Đúng chiếc xe này của Mr THÔNG bác ạ. Đặc trưng của xe vw là có thể chỉnh cho hai bánh sau cao hay thấp- biên độ tối đa có thể đạt 15cm. E thích dáng xe hồi xưa thường là đầu cao hơn đuôi ( Mốt bây giờ lại là đầu chúi - đít chặt ) nên chỉnh nó vậy đấy Bác ạ. Hồi trước Mr THÔNG cắt mui nhưng may mà vẫn giữ lại cái mui zin nên việc gắn trở lại cũng không khó lắm Bác ạ
Khoảng 2 tháng nữa E sẽ trình các Bác xem một em Karman- mở mui, Made by VN hoàn toàn.

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

Trích đoạn: saigonvw

@ Bác Littlegod : E có biết một Bác tên MAI có một chiếc 1200 màu đỏ- chưa dọn. Bác MAI này lại nghiền SIDER CAR
bác nhắc em mới nhớ ! đúng ông đó rồi, ông nguyễn Chi Mai! con xe đó em cũng được diện kiến 1 lần!
đúng là bác chơi xe chuyên nghiệp quá!

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

Tin này làm chóang váng những con nghiện , bác có biết trong hội có những người đang cố xóa nỗi đau vê krman-ghia, bây giờ bác cưới một em đẹp như vậy , nỗi đau lại nhân đôi đấy, " Trời đã sinh ra Du , sao còn sinh ra Lượng !". Chúc mừng bác Saigonvw nhé.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

@ Bác ktx : Cảm ơn Bác đã chia sẻ . Có lẽ E là người mang nỗi đau đó nhất đấy Bác ạ, nhưng nhờ trời bữa nay thấy trong mình nhẹ nhõm, lâng lâng rồi Bác ạ. Không biết tâm trạng này giữ được bao lâu bởi E lại mới nghe một hung tin rằng chiếc swim wagent E theo đuổi từ 1995 đến nay lại đang nằm trong một khu resot ở PT chỉ để cho mấy Bác Tây đến ngắm thôi- Trời ơi khổ quá !:D:D:D

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Khổ thân bác quá, các bác sỹ đã lắc đầu với ca này... :D Bác mau cho ảnh cả dàn xe của bác lên đi.

Hạng B1
4/8/04
54
0
0
Q9 - Saigon

Chúc mừng bác nhé.
Con này hay đậu ở đường NDK, em săm soi suốt và mơ về nó hehehe. Bọn tây đi ngang cũng quay lại xem và ngắm nghía. Tất cả các chi tiết đều được chăm chút tỉ mỉ. Có cái giàn để đồ dưới taplo có vướng chân không bác?
Bác xong em nào thì cứ cho em đấy tham gia OS gấp nhé.

Last edited by a moderator: