Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Báo cáo là hình như bác XichloBMV đi công tác, em liên lạc chưa được ạ.
Với cả bác Tôm đã đi nhận 1 thùng Vodka của bác manhodessa chưa nhỉ, em vẫn chưa thấy ai gọi cho em để nhận quà của bác ấy.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hongha nói:
Với cả bác Tôm đã đi nhận 1 thùng Vodka của bác manhodessa chưa nhỉ, em vẫn chưa thấy ai gọi cho em để nhận quà của bác ấy.

Em nhắn cu em rồi nó sẽ chuyển cho bác Đức , nhà nó cũng ở Vọng , mấy hôm rồi nó đang bận họp vụ H1N1 se mang đến cho bac HH hôm nay để anh em kjip lên đường

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
oo hay nhi, em tưởng đầu giờ chiều tập trung hóa ra các bác tập trung từ trưa ah?

Hạng B2
30/10/08
121
0
16
Hà Nội
manhodessa nói:
Hongha nói:

Em nhắn cu em rồi nó sẽ chuyển cho bác Đức , nhà nó cũng ở Vọng , mấy hôm rồi nó đang bận họp vụ H1N1 se mang đến cho bac HH hôm nay để anh em kjip lên đường

Bác cho 1 thùng loại giống như Avata của bác ý. Tạm loại đó cũng được ! :))

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
TÔM nói:
manhodessa nói:
Hongha nói:

Bác cho 1 thùng loại giống như Avata của bác ý. Tạm loại đó cũng được ! :))
Loại này tháng 6 mới có hàng bác ạ . Bao giờ có hàng em sẽ gia mắt sản phẩm tại đại OFF hai miền tại Múi né

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
manhodessa nói:
Hongha nói:

Em đã nhận được thùng rượu Vodka của bác rồi ạ, thay mặt anh em SFC HN gửi lời cảm ơn tới bác manhodessa.

Bác manhodessa ủng hộ 12 chai loại này ạ:

Kế hoạch off Thiên Cầm dịp 30-4

3 kg mực mới mua chiều nay không ăn thua rồi bác Son2 ơi, vào Thiên Cầm mua tiếp vậy
Kế hoạch off Thiên Cầm dịp 30-4

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/7/08
692
1
0
Em liên lạc với bác xichlo....nhưng ko được. thưa các bác vụ này em sẽ đeo bám đến cùng ạ, riệu của bác ấy không dung trong lần này sẽ dùng lần sau.

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
cục gạch nói:
Em liên lạc với bác xichlo....nhưng ko được. thưa các bác vụ này em sẽ đeo bám đến cùng ạ, riệu của bác ấy không dung trong lần này sẽ dùng lần sau.

Bác Xichlobmv bận đi công tác đột xuất bác ạ, bác ấy sẽ bù sau.