VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55
Trong 1 khu rừng của MFC , các Thím thợ săn đang lăm lăm các loại súng 1 nòng có , 2 nòng có .
Bầy Chim đang lươn qua lại trong khu vườn , bỗng Bùm 1 phát con chim Mắt cận KinGo rơi xuống đất , các Thím thợ săn xúm lại vặt lông để làm Chim nướng mọi , Kingo2 nước mắt ngắn dài : "Mấy Chị ơi , Chim này của em sao các Chị nỡ lòng nào bắn mất.... huhu" .

-"Không được , canh nãy giờ mới bắn được 1 con , chim nào lại không là Chim ? thì Em bắn 1 con khác đi là huề "

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
kingo nói:
hana hana nói:
Đúng là Kingo 2 rất đáng yêu .Hana chưa biết chơi vụ bắn chim này.chia sẽ kinh nghiệm với Hana nhé.

Chị ui, theo em thì ..... kinh nghiệm sẽ là ...... "diệt tận lông" các "con chim hot boy" í với tội danh "lưu hành nội bộ"

Nhưng mà ......
nếu bắn được "chim" dzoài thì mình lèm cái món chi nhể? "chim quay lửa hồng" ah?

Ở Madagui cũng có hồ bơi, thui thì lùa "chim" ra í bắt "diễn" lại cho nó lành chị nhể?

Hỡi các "con chim ngoan" của "chiến" Mỏm Đá Chim
Hãy đợi đấy

Vẫn còn là em, Kingo2

Và làm thêm món trứng chiên nữa

Hạng B2
17/4/09
247
40
28
49
ttvo nói:
Trong 1 khu rừng của MFC , các Thím thợ săn đang lăm lăm các loại súng 1 nòng có , 2 nòng có .
Bầy Chim đang lươn qua lại trong khu vườn , bỗng Bùm 1 phát con chim Mắt cận KinGo rơi xuống đất , các Thím thợ săn xúm lại vặt lông để làm Chim nướng mọi , Kingo2 nước mắt ngắn dài : "Mấy Chị ơi , Chim này của em sao các Chị nỡ lòng nào bắn mất.... huhu" .

-"Không được , canh nãy giờ mới bắn được 1 con , chim nào lại không là Chim ? thì Em bắn 1 con khác đi là huề "

Giống phim kinh dị quá bác ttvo ơi , kingo ơi kingo , sao kingo để bị bắn vậy kingo ơi ! em bay đây , hehe.

@Kingo 2 : bác ui , bác ác quá ! phát động phong trào chết người không à ! toàn Chim nằm trong sách đỏ không à , bác đừng ....thiện tai, thiện tai ...

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Hầy dà,

Nghe "hung tin" từ bác ttvo là có hội săn chim......... :mad:

Vào đây mới hay sự tình
. Đúng là "đàn chim Việt" đang bị săn lùng ráo riết bởi những tay săn chưa lão luyện vì phải mang "cục tức" trong người là những con chim trên Mõm vừa rồi đã làm gì.

Bác QuynhGrandis nay đã "ẩn mình" chờ mọc lông trở lại sau khi tự vặt [:O]. Hỡi những con chim HOT BOY, hãy ẩn náu vào những nơi các bác cho là nguy hiểm nhất :confused:(vì đã có câu nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất
). Bọn thợ săn đang lùng sụt khắp nơi và thậm chí đang giăng bẫy và dẫn dụ chúng ta
. Hãy thật bình tĩnh, đừng vội vàng manh động.... Chỉ cần một con bị vặt lông là ....... :(

Em cho rằng: Kingo hãy tự đầu thú bằng hình có chỉnh sửa bên PhotoShop để các mợ bớt căng thẳng..... Cái gì cũng vậy, nữa kín nữa hở nó mới hấp dẫn...........

Hí hí :D:D, các mợ đang hừng hực kìa..........ìa............ìa...................

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Ôii Các bác phát triển câu chuyện này thành phim truyền hình nhiều tập.Chắc phim này tên là "Bổng dưng bị vặt lông"

Hạng D
18/12/07
3.456
637
113
ack, câu chuyện bắt đầu chuyển hướng sang chiều "kinh dị"- tại sao e lại trở thành nhưn vật chính???; híhí, đề nghị các hotboy đề xuất 1 buổi off gấp bàn cách đối phó đê...ê...ê...
(Có bia bọt tí mới sáng được cái dạ.
)
@duonglao: E sẽ tham gia chương trình 1 với bác; nhưng kingo 2 sẽ tham gia với đoàn tại Nha Trang; hiện giờ danh sách theo kế họach 1 thấy cũng kha khá rồi)
E sẽ mở thớt đăng ký tham gia sau khi các bác đã bóng bàn về thời gian và địa điểm hoàn tất

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55
Kingo ơi , hiện giờ Kingo2 đã đường hoàng xuất hiện rồi đó nhe . 2 phe rõ ràng rồi đó. ông đừng mong có sự che chở nhé. hihi
Thế nào cũng chỉ điểm các Mợ khác săn thôi , Chim nướng mọi tuyệt cú mèo ,

Hạng B2
17/4/09
247
40
28
49
Đúng là : đất lành chim đậu , đất không lành đất nhậu chim luôn

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
trui vay la chuong trinh cua em duoc 3 xe roi, duonglao, do-hcm, kingo (HP- truong ban to chuc). Co bac nao tham gia tiep ko

Cánh quân thứ 2: Mình đi lộ trình như sau
27/12: Saigon – Phan Thiet (di chủ nhật tránh kẹt xe)
28/12: Phan Thiết – Nha Trang
Scuba diving
Vinpearl land (o luon vinpearl land cang tot)
Tham quan Nha Trang
………….
30/12: Nha Trang – Phan Rang
Den Gion resort
31/12: Phan Rang-Dalat: ghép với cánh quân 1
Lý do: cuối năm còn dư ngày phép, mà cũng chả có gí làm.