Hạng B2
22/9/09
239
0
16
duonglao nói:
trui vay la chuong trinh cua em duoc 3 xe roi, duonglao, do-hcm, kingo (HP- truong ban to chuc). Co bac nao tham gia tiep ko

Cánh quân thứ 2: Mình đi lộ trình như sau
27/12: Saigon – Phan Thiet (di chủ nhật tránh kẹt xe)
28/12: Phan Thiết – Nha Trang
Scuba diving
Vinpearl land (o luon vinpearl land cang tot)
Tham quan Nha Trang
………….
30/12: Nha Trang – Phan Rang
Den Gion resort
31/12: Phan Rang-Dalat: ghép với cánh quân 1
Lý do: cuối năm còn dư ngày phép, mà cũng chả có gí làm.
Em chào bác nè, okie với bác về "chiến" MFC - Giao thừa, sẽ có 2 cánh quân:
Cánh 1: xuất phát trước theo tuyến TP.HCM - Phan Rang - Nha Trang - Đà Lạt
Cánh 2: xuất phát sau theo tuyến TP.HCM - Đà Lạt (từ 31/12/2009 đến 2/1/2010)
Hợp quân tại Đà Lạt vào ngày 31/12/2009 nhen các bác. Thật hay và ý nghĩa

Em sẽ lên chương trình chi tiết báo cáo bác HT + HP hén

P/S: bác có đi Madagui "bắn chim" hok ah, bác hok có mặt trong cái "đêm định mệnh" í tại Mỏm Đá Chim nên đương nhiên là .... bác sẽ nằm trong đội hình "săn" mấy "chim hot boy" í
.
Trời, nghĩ đến "chiện" í thui là em thấy sướng mê tơi, chỉ tội nghiệp cho các "con chim" í đang "run lẩy bẩy". Còn mún họp đối phó nữa chứ

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Kingo2: 25/10 (CN) phai di cong tac. Ne ngay do la di duoc. Hic ma khong biet ba Sparkling sao nua, nhung lich vi vu cua ba ay thuong ne weekend. Moi hoat dong vui choi cua MIT deu se tham gia het mu

Ki nay xem Kingo 2 ban Kingo 1 vui he. KHong biet dua nao chien thang day

Bac Thanh_Nguyen: em chi phac thao so so thoi, roi moi nguoi bong ban them. Bac tham gia canh quan nao vay ta !!!!!!

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
Kingo2 nói:
duonglao nói:
trui vay la chuong trinh cua em duoc 3 xe roi, duonglao, do-hcm, kingo (HP- truong ban to chuc). Co bac nao tham gia tiep ko

Cánh quân thứ 2: Mình đi lộ trình như sau
27/12: Saigon – Phan Thiet (di chủ nhật tránh kẹt xe)
28/12: Phan Thiết – Nha Trang
Scuba diving
Vinpearl land (o luon vinpearl land cang tot)
Tham quan Nha Trang
………….
30/12: Nha Trang – Phan Rang
Den Gion resort
31/12: Phan Rang-Dalat: ghép với cánh quân 1
Lý do: cuối năm còn dư ngày phép, mà cũng chả có gí làm.
Em chào bác nè, okie với bác về "chiến" MFC - Giao thừa, sẽ có 2 cánh quân:
Cánh 1: xuất phát trước theo tuyến TP.HCM - Phan Rang - Nha Trang - Đà Lạt
Cánh 2: xuất phát sau theo tuyến TP.HCM - Đà Lạt (từ 31/12/2009 đến 2/1/2010)
Hợp quân tại Đà Lạt vào ngày 31/12/2009 nhen các bác. Thật hay và ý nghĩa

Em sẽ lên chương trình chi tiết báo cáo bác HT + HP hén

P/S: bác có đi Madagui "bắn chim" hok ah, bác hok có mặt trong cái "đêm định mệnh" í tại Mỏm Đá Chim nên đương nhiên là .... bác sẽ nằm trong đội hình "săn" mấy "chim hot boy" í
.
Trời, nghĩ đến "chiện" í thui là em thấy sướng mê tơi, chỉ tội nghiệp cho các "con chim" í đang "run lẩy bẩy". Còn mún họp đối phó nữa chứ

kingo2 ui, các bác định dùng "đạn" gì săn mấy "con chim hotboy" zdậy, phải dùng đúng "đạn" mới bắt được nó à nha, không là nó lặn chỉ còn lông không thui đó

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Hic hic, thấy cái nick Kingo2 chình ình và cái avarta "dữ dằn" của một con bé đeo kính mắt xếch ! Thôi rồi Kingo ơi ! Phen này đúng như anh ttvo nói rồi: chim nướng mọi !!!!!

Hic hic, mấy Mợ "hùng hổ" và "hăng hái" vụ săn chim quá ! Để em coi coi quota còn không và có kẹt lịch gì bên TFC không rồi mới dám quăng gạch bên này ạ !

Về uống thêm thuốc mọc lông mới được. Lớp lông dày mà "đạn" yếu thì sống khỏe vô tư, bác Madata nhể.......hi hi hi.

Hạng C
13/4/09
787
5
18
49
duonglao nói:
Ý kiến của em là như vậy. Nếu nhiều người cùng đồng ý thì mình tổ chức. Mà em thấy chuyến đi dài ngày dịp cuối năm lên cần phải xác nhận sớm và book sớm (đặc biệt là khách sạn)

Bác Tiktak2x làm ở công ty du lịch co giúp vụ book khách sạn được không ạ

Ước gì Kingo1/2 làm trưởng đoàn này nhỉ. HT di cánh quân 1, HP di cánh quân 2

@duonglao : Dạ được bác ạ em luôn sẵn sàng vậy là tối 27/12 ở Phan Thiết, tối 28-29/12 ở Nha Trang (Vinpearl) tối 30/12 Phan Rang (Den Gion) còn ở Đà Lạt nhờ cánh quân 1 book hộ ạ. Vì rơi vào dịp Noel và tết Dương lịch nên nếu mình có kế hoạch để book sớm ạ. Có gì bác cứ gọi e 0906 019 019 nhé!

Hạng C
13/4/09
787
5
18
49
keenlon nói:
Hầy dà,

Nghe "hung tin" từ bác ttvo là có hội săn chim......... :mad:

Vào đây mới hay sự tình
. Đúng là "đàn chim Việt" đang bị săn lùng ráo riết bởi những tay săn chưa lão luyện vì phải mang "cục tức" trong người là những con chim trên Mõm vừa rồi đã làm gì.

Bác QuynhGrandis nay đã "ẩn mình" chờ mọc lông trở lại sau khi tự vặt [:O]. Hỡi những con chim HOT BOY, hãy ẩn náu vào những nơi các bác cho là nguy hiểm nhất :confused:(vì đã có câu nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất
). Bọn thợ săn đang lùng sụt khắp nơi và thậm chí đang giăng bẫy và dẫn dụ chúng ta
. Hãy thật bình tĩnh, đừng vội vàng manh động.... Chỉ cần một con bị vặt lông là ....... :(

Em cho rằng: Kingo hãy tự đầu thú bằng hình có chỉnh sửa bên PhotoShop để các mợ bớt căng thẳng..... Cái gì cũng vậy, nữa kín nữa hở nó mới hấp dẫn...........

Hí hí :D:D, các mợ đang hừng hực kìa..........ìa............ìa...................

Để thoát khỏi nạn tận diệt các loài chim quý hiếm ở Mỏm Đá Chim em có tối kiến ạ : Chúng ta mua hổ Đại Nam thả ra để bảo vệ (chỉ có hổ mới có khả năng địch lại sư tử các bác ạ) hình dại diện của em là 1 chú hổ từ Đại Nam đấy ạ! em dz..ọ..t......!

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Rùi ! Kó người chết gòi ! sao lại để KINGO đẻ thêm ra KINGO2 thế kiaaaa ?:D:D:D

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
minhptscnsd nói:
các bác ui, nếu k kẹt công việc thì em đăng ký tham gia, em bên HFC tham gia được k ạ, em khoái đi xa lém

Chào Bác,
MFC luôn hân hoan chào đón các Bác trong và ngoài OS cùng tham gia các chuyến off-line, đông vui mà Bác

Chào các Bác,

Sáng nay trong lúc ngồi cafe ở sau Coopmart Cống Quỳnh, móc em SS ra chọt VM khảo sát đi Madagui, kết quả hơi bất ngờ:

1. Cách truyền thống:
Tuyến đừong từ Q1 ra cầu SG, XLHN, ngã ba VTàu, QL1A, ngã ba Dầu Giây, QL20, KDL Madagui: 148 km:confused:
2. Cách bơ sữa;):
Tuyến đừong từ Q1 ra cầu SG, XLHN, ngã ba VT, QL51, bò sữa Long Thành, ngã ba Long Thành-tỉnh lộ 769 (quẹo trái), tỉnh lộ 769, ngã ba Dầu Giây, QL20, KDL Madagui: 130 km:)
3. Cách khám phá:cool::
Tuyến đừơng từ Q1 ra cầu SG, XLHN, ngã ba Cát Lái, phà Cát Lái, KCN Nhơn Trạch, ngã ba Nhơn Trạch-Long Thành (quẹo trái), QL51, ngã ba QL51-tỉnh lộ 769 (quẹo phải), tỉnh lộ 769, ngã ba Dầu Giây, QL20, KDL Madagui: 115 km

Theo em biết Tỉnh lộ 769 là đoạn đi qua rừng cao su, đừơng vắng xe. Các Bác đã đi tuyến đừong này vui lòng cho bọn em thêm thông tin nhé (tình hình đừong tốt hay xấu, tốc độ cho phép, có hay bị xxx canh me không,....?

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
kingo nói:
hana hana nói:
Đúng là Kingo 2 rất đáng yêu .Hana chưa biết chơi vụ bắn chim này.chia sẽ kinh nghiệm với Hana nhé.

Chị ui, theo em thì ..... kinh nghiệm sẽ là ...... "diệt tận lông" các "con chim hot boy" í với tội danh "lưu hành nội bộ"

Nhưng mà ......
nếu bắn được "chim" dzoài thì mình lèm cái món chi nhể? "chim quay lửa hồng" ah?

Ở Madagui cũng có hồ bơi, thui thì lùa "chim" ra í bắt "diễn" lại cho nó lành chị nhể?

Hỡi các "con chim ngoan" của "chiến" Mỏm Đá Chim
Hãy đợi đấy

Vẫn còn là em, Kingo2

Thế là...tẻo!!! Khôn mấy chục năm... dại một giờ
bây giờ làm chim cho người ta bắn, giết, quay lửa hồng, lại còn ...bắt chim ...làm xiếc mới kinh!!!
:p