KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Cái đỉnh đó tập chi vậy bác khi mà ko thể vượt lên và cũng ko dại vọt lên vì ..... Nhóm xe lên vậy tác dụng chi?

Tập Lái
30/3/11
36
0
0
HCMC
bác ép oăn sao ko thấy đi thi nhỉ, chúc các bác 1 chuyến đi vui và thành công, e mong tin và hình các bác. good luck!

Hạng B2
16/5/11
220
0
0
46
Có cha nội nào nói gài cầu nhanh mới lên được???:D:D:D
Cái dốc đó, góc thoát của xe mà lên được mới là lạ:)

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
DAOTHOAT nói:
Xe em tèo cac đăng và hộp số đang tháo kiểm tra và sửa chữa ko biết từ giờ đến chiều có xong ko nữa .chơi hạng stock thui cho nó lành chứ cứ theo hạng trên mà bay bay thì thui .em đứng dưới làm khán giả vậy
cho nó lành.
có phải tèo hôm quậy Q9 k bác đào, tai hại quá tai hại quá:D:D

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
kvl nói:
Cái đỉnh đó tập chi vậy bác khi mà ko thể vượt lên và cũng ko dại vọt lên vì ..... Nhóm xe lên vậy tác dụng chi?
bác đào tèo chỗ khác, k phải chỗ này đâu-oan chết he he:D:D

Hạng F
8/8/06
6.455
21.423
113
40
thuybinh nói:
DAOTHOAT nói:
Xe em tèo cac đăng và hộp số đang tháo kiểm tra và sửa chữa ko biết từ giờ đến chiều có xong ko nữa .chơi hạng stock thui cho nó lành chứ cứ theo hạng trên mà bay bay thì thui .em đứng dưới làm khán giả vậy
cho nó lành.
Post lên đây là từ chối bảo hành đó :D

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC
carforfun nói:
Có cha nội nào nói gài cầu nhanh mới lên được???:D:D:D
Cái dốc đó, góc thoát của xe mà lên được mới là lạ:)

Gài cầu nhanh là em đó F ơăn, offroad là xui người khác điều mình không dám làm mà

Ural 375D nói:
Chỗ này Lão Đào "tắm" phải ko tập lái ?

Không phải bác, chỗ tắm là cái vũng bên cạnh, cũng dạng modify luôn mới kinh chứ :D:D:D

kvl nói:
Cái đó gọi là thử sức để chuẩn bị cho VOC đoá ạ. Nói chung cái đó mà lên được thì sẽ có nhiều chuyện để nói lắm. Có thể sau này cái dốc đó sẽ mang tên dốc đào thoát để . . . tuởng niệm

Xe dap nói:
thuybinh nói:
DAOTHOAT nói:
cho nó lành.
Post lên đây là từ chối bảo hành đó :D
Xe độp ơi là xe độp, bác mà nói vậy thì em bị ổng đem dao sang tận nhà xử mất :(:(:(