Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Xe dap nói:
thuybinh nói:
DAOTHOAT nói:
Xe em tèo cac đăng và hộp số đang tháo kiểm tra và sửa chữa ko biết từ giờ đến chiều có xong ko nữa .chơi hạng stock thui cho nó lành chứ cứ theo hạng trên mà bay bay thì thui .em đứng dưới làm khán giả vậy
cho nó lành.
có phải tèo hôm quậy Q9 k bác đào, tai hại quá tai hại quá:D:D
Post lên đây là từ chối bảo hành đó :D
Chính hãng trả lời thế sao mà phong trào phát triển được ?

Hạng F
8/8/06
6.455
21.423
113
40
Ural 375D nói:
Xe dap nói:
thuybinh nói:
DAOTHOAT nói:
Xe em tèo cac đăng và hộp số đang tháo kiểm tra và sửa chữa ko biết từ giờ đến chiều có xong ko nữa .chơi hạng stock thui cho nó lành chứ cứ theo hạng trên mà bay bay thì thui .em đứng dưới làm khán giả vậy
cho nó lành.
có phải tèo hôm quậy Q9 k bác đào, tai hại quá tai hại quá:D:D
Post lên đây là từ chối bảo hành đó :D
Chính hãng trả lời thế sao mà phong trào phát triển được ?
Bơm vá một tí mà các bác. :D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
Ural 375D nói:
Cho thời gian và địa chỉ tập "công khai" đi Bác Saigònvw , để ae cổ vũ ........ chém gió Đội nhà !
Có gì đâu mà phải bí mật . Chẳng qua là chưa thuê đuợc máy xúc để làm đuờng thôi.
@ All : Theo thông báo của Vulcan thì chiều nay một cán bộ của Phòng TDTT Quận 9 đã dắt tay Vulcan đến ra mắt UBND Phuờng và các cấp địa phuơng rồi. Kể từ sáng mai các Bác có thể ra đó bấy bá với địa hình tự nhiên rồi. Kế họach làm đuờng mô phỏng với bài thi thì chắc phải Chủ Nhật mới bắt đầu được.
Địa chỉ thì E không biết chính xác nhưng hầu như ai cũng biết :D đó là khu công viên các Vua Hùng gần Hội quán xe cổ Khu DL suối Mơ - Quận 9
Một điều lưu ý các Bác là : Chúng ta định thi hạng nào thì nên chuẩn bị xe và tập các bài tập có độ khó tuơng đương với hạng thi- đừng húng quá kẻo đến ngày thì thì " Chưa tới cửa chợ đã hết tiền" nghen các Bác :D:D:D

Hạng D
4/6/10
1.063
851
113
HCMC
saigonvw nói:
Ural 375D nói:
Cho thời gian và địa chỉ tập "công khai" đi Bác Saigònvw , để ae cổ vũ ........ chém gió Đội nhà !
Có gì đâu mà phải bí mật . Chẳng qua là chưa thuê đuợc máy xúc để làm đuờng thôi.
@ All : Theo thông báo của Vulcan thì chiều nay một cán bộ của Phòng TDTT Quận 9 đã dắt tay Vulcan đến ra mắt UBND Phuờng và các cấp địa phuơng rồi. Kể từ sáng mai các Bác có thể ra đó bấy bá với địa hình tự nhiên rồi. Kế họach làm đuờng mô phỏng với bài thi thì chắc phải Chủ Nhật mới bắt đầu được.
Địa chỉ thì E không biết chính xác nhưng hầu như ai cũng biết :D đó là khu công viên các Vua Hùng gần Hội quán xe cổ Khu DL suối Mơ - Quận 9
Một điều lưu ý các Bác là : Chúng ta định thi hạng nào thì nên chuẩn bị xe và tập các bài tập có độ khó tuơng đương với hạng thi- đừng húng quá kẻo đến ngày thì thì " Chưa tới cửa chợ đã hết tiền" nghen các Bác :D:D:D
Đọc cái này của bác xong, xem cái clip của Đào Thoát nữa. Em thấy một số bác bắt đầu "Nóng trong người" rồi đó :D:D:D

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Lại có Phim hay coi rồi, từ ngày mai em ngồi ở cổng công viên bác nào đi vào tập là em đưa hình lên báo .

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
mấy E nay tranh thủ vô cương cho gà đá như vầy nè các bác.. ngày mai vào móng và khoá chân cho gà nửa là chủ nhật cho gà đi tét cùng các bác nè..

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=AkPKs_lXlwo[/tube]

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Đúng là tời cơ lợi hại thiệt! Để gagranti mà chạy còn nhanh hơn tời điện thông thường

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
saigonvw nói:
Đằng nào cũng mất công làm sân tập thi đấu rồi mà nhiều bác lại không thể ra Hà Nội được do lý do cá nhân. Sao các bác không làm một giải OS mở rộng cho anh em khu vực phía Nam luôn nhỉ.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
mig19farmer nói:
saigonvw nói:
Đằng nào cũng mất công làm sân tập thi đấu rồi mà nhiều bác lại không thể ra Hà Nội được do lý do cá nhân. Sao các bác không làm một giải OS mở rộng cho anh em khu vực phía Nam luôn nhỉ.
Mấy Xếp sợ "Chưa đi chợ đẫ hết tiền" hay giải Tiền VOC2011 về tay F1 hết nên ..............thôi !