Hạng F
16/7/15
6.298
25.195
113
Mấy bác cho em hỏi là chị ấy đã sử dụng chiếc xe chưa? Nếu chưa - thì sao đánh giá đc. Nếu rồi - cái biển số xe ở đâu rồi? Cả trước và sau và trong video???? Chụp hình thì nhiều mà chiếc xe mới keng xà beng. Vấn đề nữa là phụ nữ làm sao hiểu đc vấn đề kỹ thuật mà hỏi mấy câu công nghệ safety sense (chị ấy làm bất động sản). Đọc xong em cũng khâm phục chị và những ng đằng sau pr giúp chị. Thân!!!
ông kỹ sư gì của toyota trả lời còn thấy chán; thì anh hy vọng gì vào chị này!?

Hạng D
30/7/16
2.636
58.125
113
Nữ chạy hybrid rất nguy hiểm.
Nhiều khi xe nổ máy vẫn ko biết.

Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
Mấy bác cho em hỏi là chị ấy đã sử dụng chiếc xe chưa? Nếu chưa - thì sao đánh giá đc. Nếu rồi - cái biển số xe ở đâu rồi? Cả trước và sau và trong video???? Chụp hình thì nhiều mà chiếc xe mới keng xà beng. Vấn đề nữa là phụ nữ làm sao hiểu đc vấn đề kỹ thuật mà hỏi mấy câu công nghệ safety sense (chị ấy làm bất động sản). Đọc xong em cũng khâm phục chị và những ng đằng sau pr giúp chị. Thân!!!

Phụ nữ mà anh tuột không môt chút đắn đo :)

Hạng D
21/12/14
2.204
7.932
123
Hót lắm phải xếp hàng chờ mà sao toy phải bỏ tiền ra quảng cáo nhỉ
E nghĩ có mỗi mình ông vi ốt kéo team sợ kéo hổng nổi nên cần ông co rô la này kéo thêm. Mấy ông khác kéo hết nổi rồi

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Không thây nói rõ vụ sạc điện như thế nào, hybrid tiết kiệm nhưng cụ thể ra sao? ai đó giải ngố giúp e với