Hạng C
18/2/13
566
320
63
Bác Trung cho em hỏi xe em là kia carens, giờ muốn làm gập gương tự động khi khóa cửa và em làm autolock luôn. Riêng bộ autolock em đã mua ở doxe24.com rồi,nhưng về chưa gắn dc, bên bác có nhận lắp luôn ko ạ ? Xe em thì có gương chỉnh điện và gập điện luôn rồi ạ.

• Like
Reactions: khactrung
Hạng F
30/3/09
6.132
20.148
113
xe mình camry nhập 2007, bị bể ốp và gương bên phụ ... giờ chỉ lật lên lật xuống chứ quay ra quay vô không được (chắc gãy ngàm) ... bác inbox giá giúp ...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác Trung cho em hỏi xe em là kia carens, giờ muốn làm gập gương tự động khi khóa cửa và em làm autolock luôn. Riêng bộ autolock em đã mua ở doxe24.com rồi,nhưng về chưa gắn dc, bên bác có nhận lắp luôn ko ạ ? Xe em thì có gương chỉnh điện và gập điện luôn rồi ạ.
dạ làm gập điện theo remote thì ok bác ạ , còn bộ auto lock bên em không có nhận gắn bác ạ .

xe mình camry nhập 2007, bị bể ốp và gương bên phụ ... giờ chỉ lật lên lật xuống chứ quay ra quay vô không được (chắc gãy ngàm) ... bác inbox giá giúp ...

xe bác em nhớ là cái kính chết không gập ra vô được mà bác ?

Giá của nó tầm bao nhiêu ạ

em inbox cho bác nhé .

Hạng F
30/3/09
6.132
20.148
113
mình đang nói về .....cái phần chỉnh điện xoay lên xuống và trái phải của nguyên cái mặt gương,
không phải nói về nguyên cái củ gương gập vào, bật ra
xe bác em nhớ là cái kính chết không gập ra vô được mà bác ?

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
mình đang nói về .....cái phần chỉnh điện xoay lên xuống và trái phải của nguyên cái mặt gương,
không phải nói về nguyên cái củ gương gập vào, bật ra
vậy phiền bác mang xe tới em coi kiểm tra phần nào em mới báo với bác được ạ bác nhé .

Hạng B1
2/10/15
85
16
8
27
Bác ơi , xe e camry 2.0 2015 . Đã có chỉnh điện và gập điện rồi ạ ( nhưng k tự động )
giờ e muốn tự động gập gương khi khoá cửa và mở khoá cửa thì mở gương ạ . E ở rạch giá thì phải lên bác làm hay sao ? Nếu về đây làm thì e trả thêm tiền bác xem tra loi giup e nhe

Hạng B2
10/10/13
154
995
93
Hôm em ghé gắn gập kiếng theo remote, các chế độ đều hoạt động ổn nhưng sao tắt máy thì nhấn nút gập kiếng nó không gập và nếu trước lúc tắt máy em nhấn nút gập kiếng vào rồi thì lúc tắt máy nó lại tự mở ra (nút nhấn gập kiếng trong xe) bác @khactrung ơi?

• Like