Hạng B1
2/10/15
85
16
8
27
Bác cho em sdt , địa chỉ , có dẹp e lên sg ghé bác làm gập gương tự động camry 2015 ạ

• Like
Reactions: khactrung
Tập Lái
13/2/16
13
4
3
40
em tạo thớt này để các bác có gặp trục trặc gì về gương chiếu hậu thì cứ hỏi em thoải mái nhé , và có thể em sẽ phục hồi lại tình trạng như ban đầu cho các bác được luôn ah , vì Đèn & Gương là quan trọng cần thiết đối với các bác lái xe , còn xe nào thì chưa có gương tự động gập thì vẫn có thể độ lại cho tự cụp vào ạ .
những mô tơ này được lấy từ các xe Camry & Leuxs ra nên rất bền , không như những mô tơ Trung Quốc trên thị trường
View attachment 360062 View attachment 360063 View attachment 360064 View attachment 360068 View attachment 360067 View attachment 360066

những xe mà em đã độ gương gập điện & đèn xinhan & đèn soi dưới đất ah .

mazda 3 All New

Mazda CX5

Mazda CX9

Ford Eco Sport .

P/S : em mới nghiên cứu ra thêm món này nữa nhé các bác , hy vọng sẽ không bị chôm bản quyền nữa ah he he ,
tình hình là em làm gương khi mở ra bằng remote thì đồng thời cũng sẽ có 1 cái đèn dạ xuống dưới đất để biết là chổ cánh cửa chúng ta đậu ở đó có vũng nước hay là bãi mìn của mấy chú Dog hay không , em thấy cũng hay hay , mong mấy bác ủng hộ tinh thần nhen he he .
Em lắp đặt trên ford eco spord 2016. Giá thế nào bác. Thi công mất bao lâu anh

• Like
Tập Lái
11/2/16
6
4
3
41
Sorry anh e hơi thiếu sót, xe em là ranger xls 2016. Dòng mới nhất đoá anh. Lắp cái này thì làm lâu không a?

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác Trung ơi, xe em vivant muốn gắng gập điện bác inbox cho em giá nhé và địa chỉ nữa ạ!
Dạ em sorry bác vì sự chậm trễ ạ , em gửi Inbox cho bác ngay nhé .
Bác pm giúp giá gương gập ếch nhé, có cách nào tích hợp cả remote xe + remote gương hậu luôn ko bác

Dạ bác bấm remote xe là gương sẽ tự gập luôn đó ạ .

Bác pm em sdt địa chỉ và giá làm cho xe previa 2009 nhé.

dạ địa chỉ em ngay Nguyễn Thị Thập quẹo vô đường 65 đó ạ bác số ĐT của em đây ạ , mà bác cho em hỏi là gương xe bác có sẵn mô tơ gập chưa ạ ?
[ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu )

Bac Khac Trung pm giup gia lam guong gap cho City 2014 giup nhe

Thanks Bac
dạ em gửi Inbox cho bác nhé .

Bác cho em sdt , địa chỉ , có dẹp e lên sg ghé bác làm gập gương tự động camry 2015 ạ

dạ số em đây bác 0908481561 , địa chỉ bên em là 04 lô X đường 65 P tân Phong quận 7 ạ có gì bác lên ghé em ủng hộ bác nhé thanks bác ạ .

Em lắp đặt trên ford eco spord 2016. Giá thế nào bác. Thi công mất bao lâu anh

dạ em PM bác giá nhé em làm khoản 4 tiếng ạ .

Sorry anh e hơi thiếu sót, xe em là ranger xls 2016. Dòng mới nhất đoá anh. Lắp cái này thì làm lâu không a?

dạ làm khoảng nữa tiếng là xong anh ạ .

• Like
Reactions: todo
Tập Lái
11/2/16
6
4
3
41
dạ làm khoảng nữa tiếng là xong anh ạ .

Tuyệt vời ông mặt trời, anh chưa nhắn giá cho em để em chuẩn bị trước khi qua nhà chứ

• Like
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Bác khactrung cho e hỏi. E lancer fortis 2007 gương đã gập điện tuy nhiên chưa tự động, có bác trên diễn đàn nói dòng và đời của e nó có gập mở tự đông. Tuy nhiên cần vào hãng set nó mới được. Vậy e này bác có set được giúp không vậy. Chờ tin bác.

Tập Lái
8/3/16
1
0
3
33
Bác inbox giúp em giá gậ gương con hyundai i10 2011 với
xin cảm ơn

Hạng B2
25/7/15
132
120
43
41
Bác Trung inbox em giá gập gương theo remote xe Cruze LTZ 2015 nhé.
Cho em luôn giá gắn camera tấp lề phải. Thời gian gắn tổng 2 cái trên luôn nhé.

• Like