Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Bác thần đèn. Hôm qua e làm gương và đèn bên bác. Chiếc xe HD i10 màu đỏ.chiếc cuối cùng trong ngày.Lúc thợ đấu dây cái đèn và thử e thấy nó chập chờn, nên cung cảnh báo với bác thợ. Hôm nay ra đừơng bị xxx thổi vào vì cái tội mắt nhắm, mắt mở. Cuối cùng thì 1 ổ bánh mì ra đi. Phiền nhất là e không có thời gian chạy qua bác. Không biết buổi tối thì sao đây. taxi á

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
30/5/13
18
2
3
Mới làm gương gập cho City bên bác Khắc Trung, rất ưng ý. Cảm ơn bác.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác thần đèn. Hôm qua e làm gương và đèn bên bác. Chiếc xe HD i10 màu đỏ.chiếc cuối cùng trong ngày.Lúc thợ đấu dây cái đèn và thử e thấy nó chập chờn, nên cung cảnh báo với bác thợ. Hôm nay ra đừơng bị xxx thổi vào vì cái tội mắt nhắm, mắt mở. Cuối cùng thì 1 ổ bánh mì ra đi. Phiền nhất là e không có thời gian chạy qua bác. Không biết buổi tối thì sao đây. taxi á
Dạ sory bác nhé , bác nhắn em cái địa chỉ mai em cho người qua tận nơi khắc phục cho bác ạ ,
Mới làm gương gập cho City bên bác Khắc Trung, rất ưng ý. Cảm ơn bác.
dạ em cám ơn bác ạ .

Tập Lái
30/5/13
18
2
3
Dạ sory bác nhé , bác nhắn em cái địa chỉ mai em cho người qua tận nơi khắc phục cho bác ạ ,

dạ em cám ơn bác ạ .
Mà em coi lại thấy sau khi gập vô, thì gương bên tài không sát cửa như bên phụ được. Xe nào cũng vậy hay sao bác?

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Mà em coi lại thấy sau khi gập vô, thì gương bên tài không sát cửa như bên phụ được. Xe nào cũng vậy hay sao bác?
dạ em làm là giữ lại đồ chặn gương khi cụp vô vì vậy trước kia bác gập vô cỡ nào thì khi độ xong vần gập vô như vậy ạ , nhưng nếu bác muốn vô tí xíu nữa qua em chỉnh lại cho bác vẫn được bác ạ .

Hạng C
18/12/06
588
447
63
50
tp : HCM
Khactrung cho em hỏi, em mới lấy Ranger, giờ muốn làm mấy món sau:
1- độ xinhan trên gương hậu, không phải trên mặt gương nhen bác.
2- camera cập lề bên phải, màn hình và camera de em có rồi
3- đèn đọc sách cho hàng ghế trước, bản này chỉ có giữa xe, em thấy la phông có cục u ra mà sao nó cắt mất ko gắn.
4-xịt gầm chống xét và chống ồn 4 hốc bánh.
báo em giá 4 hạng mục đó nhen

• Like
Reactions: khactrung
Tập Lái
6/9/14
11
5
3
44
Bác cho e hỏi e muốn làm cái led cho grand i10 het bao lau va bao nhieu xèng vậy bác
[ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu )

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn

dạ em cám ơn bác ạ .
[ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu )

Led hậu của e giống y như cái này. Nó bị chết 3 bóng ở giữa. Bác làm tại chổ giúp

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
View attachment 135002
Led hậu của e giống y như cái này. Nó bị chết 3 bóng ở giữa. Bác làm tại chổ giúp
Dạ em cứ đem theo Led và mỏ hàn nếu thay tại chổ được em thay cho bác khỏi mang về nhé bác .
Bác cho e hỏi e muốn làm cái led cho grand i10 het bao lau va bao nhieu xèng vậy bácView attachment 134841
Dạ cái này là chụp nhựa có đèn Led bán sẵn đó bác ạ , em hỏi giùm bác coi có không bác nhé .

Tập Lái
6/9/14
11
5
3
44
Dạ em cứ đem theo Led và mỏ hàn nếu thay tại chổ được em thay cho bác khỏi mang về nhé bác .

Dạ cái này là chụp nhựa có đèn Led bán sẵn đó bác ạ , em hỏi giùm bác coi có không bác nhé .
Cám ơn bác nhiều có gì bác báo e nhé