Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Xe em xe Zace đền pha hơi tối mà em muốn độ cặp đèn cản cho sáng có được không bác, mà độ đèn cản liệu độ sáng có tăng lên được nhiều không bác
Dạ được chứ bác , nhưng em bảo đảm bác là nếu làm vậy đèn cản độ thêm sẽ sáng hơn đèn chính ở trên đó bác .

• Like
Reactions: phomoi
Hạng B2
13/5/14
133
82
28
Dạ được chứ bác , nhưng em bảo đảm bác là nếu làm vậy đèn cản độ thêm sẽ sáng hơn đèn chính ở trên đó bác .
Hôm trước bác Trung hỏi em xong không thấy bác pm giá của gập gương cho Honda City mới luôn :( hóng bác.

• Like
Reactions: khactrung
Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
Cảm ơn bác, bác có thể cho em cái giá, bữa nào e chạy lên bác nhờ bác độ giúp.

• Like
Reactions: khactrung
Hạng D
10/8/12
2.553
10.321
113
hôm bữa em mới làm xong cho 1 em Lexus is 250 không biết Camry làm được không ạ ? phải tháo tay nắm ra em mới xem được đó bác .
bác có chụp cái hình lexus is đó không bác? xe e có cái cảm biến mặt trong tay nắm để khi dể tay vào nó tự unlock

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Hôm trước bác Trung hỏi em xong không thấy bác pm giá của gập gương cho Honda City mới luôn :( hóng bác.
Dạ em gửi cho bác nha .
Cảm ơn bác, bác có thể cho em cái giá, bữa nào e chạy lên bác nhờ bác độ giúp.
em gửi PM cho bác luôn bác nhé .
bác có chụp cái hình lexus is đó không bác? xe e có cái cảm biến mặt trong tay nắm để khi dể tay vào nó tự unlock
Dạ em làm xong khách lấy về tự ráp bác ạ chứ em không có chụp hình lại ạ .

Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
E nhận được rồi bác khactrung ạ, Bác cho em hỏi bac cái nữa, nếu như em độ bi cho đèn pha thì thế nào bác nhỉ Zace của e có phải thay pha không, giá cả thế nào bác nhỉ (cho e 2 loại xịn và thường bác nhé), e muốn có 2 phương án (độ đèn gầm hoặc độ đền pha) nên làm phiền bác chút. cảm ơn bác rất nhiều.