Hạng B2
24/12/09
131
0
16
Vào hồi 6h tối nay em với bác thanh lan uống café và 888. tám một hồi hai anh em quyết định : mai 1h chiều em và bác thanh lan sẽ đi tiền trạm Đảo Ó- Đồng Trường. Sau đó sẽ có phóng sinh sự để anh em bóng bàn tổ chức dịp 30-4 này nhé
Mai bác nào có rảnh và máu lửa thì đi với tụi em nhé

thanhkia nói:
Vào hồi 6h tối nay em với bác thanh lan uống café và 888. tám một hồi hai anh em quyết định : mai 1h chiều em và bác thanh lan sẽ đi tiền trạm <span style=""color: #ff0000;"">Đảo Ó- Đồng Trường</span>. Sau đó sẽ có phóng sinh sự để anh em bóng bàn tổ chức dịp 30-4 này nhé

Cái này....... ở đâu vậy bác? Em mới gia nhập SOS nên còn mờ mờ, các bác đừng cười!!

Hạng B2
24/12/09
131
0
16
new driver nói:
Hôm nay chủ nhật bác không rủ, mai thứ 2 đầu tuần mắc mần tùm lum
tại bác thanhlan chứ bộ , bác kiếm bác í mà bắt đền đi

Hạng B2
24/12/09
131
0
16
chu_bo_doi nói:
thanhkia nói:
Vào hồi 6h tối nay em với bác thanh lan uống café và 888. tám một hồi hai anh em quyết định : mai 1h chiều em và bác thanh lan sẽ đi tiền trạm <span style=""color: #ff0000;"">Đảo Ó- Đồng Trường</span>. Sau đó sẽ có phóng sinh sự để anh em bóng bàn tổ chức dịp 30-4 này nhé

Cái này....... ở đâu vậy bác? Em mới gia nhập SOS nên còn mờ mờ, các bác đừng cười!!
Cái này là ở tọa độ X, Y ,Z nào đó bác ạ, cách Sì phố 60km , tham gia đi rùi em đảm bảo bác còn biết nhiều hơn em nữa đó

Hạng B2
26/11/07
144
3
18
Ho Chi Minh
[/quote]
[/quote]
[link]http://mapvn.forumsmotion.com/t297-topic[/link]

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Trong đó có gì vui không bác, bác liệt kê sơ sơ cho mọi người nổi tánh tò mò....với em tiêu chí càng hoang sơ càng tốt, em là em nản cái vụ chen lấn, chặt chém mấy ngày lễ lắm, nhất là phục vụ mấy ngày này giở tệ
thanhkia nói:
new driver nói:

Hạng B2
9/2/12
102
2
18
TP. HCM
new driver nói:
Trong đó có gì vui không bác, bác liệt kê sơ sơ cho mọi người nổi tánh tò mò....với em tiêu chí càng hoang sơ càng tốt, em là em nản cái vụ chen lấn, chặt chém mấy ngày lễ lắm, nhất là phục vụ mấy ngày này giở tệ
thanhkia nói:
new driver nói:
em ngưỡng mộ bác