Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
tieulinhtinh nói:
new driver nói:
@huynhtanduy: đang ế ẩm mừ, biết làm gì cho hết thời gian....."ba vạn sáu ngàn ngày là mấy":D
bác sướng quá, em ghen tị với bác đó.
em dạo này bị bà cả cắt

quota rồi...đành ngồi nhà xem các bác report thôi
bác có phạm luật gì nặng không mà bị bà cả cắt thế này

Hạng D
13/2/11
2.099
797
113
tiepthipro nói:
tieulinhtinh nói:
new driver nói:
@huynhtanduy: đang ế ẩm mừ, biết làm gì cho hết thời gian....."ba vạn sáu ngàn ngày là mấy":D
em dạo này bị bà cả cắt

bác có phạm luật gì nặng không mà bị bà cả cắt thế này

em chỉ làm việc nhiều hơn bình thường nên bị cắt.....vì tội yêu việc hơn vợ con...

do đó ngày nghỉ phải ở nhà trông F1. Giờ mới thấy lấy vợ là khổ hehe

Hạng D
2/9/09
2.548
4.981
113
Tp.HCM
tieulinhtinh nói:
new driver nói:
em dạo này bị bà cả cắt

Ai bẩu mấy lần off không chở bà cả đi, đi một mình bà ấy tưởng bác đi linh tinh nên cắt là phải.
Em từ ngày chở mợ Hương đi theo đến nay toàn do mợ Hương sắp lịch không hà, em khỏi xin

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
dathuong nói:
tieulinhtinh nói:
new driver nói:
em dạo này bị bà cả cắt

Ai bẩu mấy lần off không chở bà cả đi, đi một mình bà ấy tưởng bác đi linh tinh nên cắt là phải.
<span style=""color: #0000ff;"">Em từ ngày chở mợ Hương đi theo đến nay toàn do mợ Hương sắp lịch không hà, em khỏi xin</span>
bây giờ các mợ dathuong, New driver, Trvhoang và mợ nhà em automatic set lịch ọp luôn òi, tụi em trở thành mấy thèng tài xế trung thành ngoan ngoãn và đang thấm thía thế nào là "tự lấy dây buộc mình"

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/12/09
131
0
16
Chiều nay em và bác thanh lan đi Đảo Ó mà xui quá trời mưa nên chẳng làm ăn gì được, đành đưa một số hình cũ để bác thanhlan post lên cho anh em tham khảo sau.
Trước mắt theo em thì khu này chỉ thích hợp cho các bác khoái cảnh hoang sơ, thiên nhiên, câu cá, dã ngoại . Chống chỉ định cho con nít vì không có khu trò chơi trẻ em ( Hồi trước ở ngoài đảo có bãi tắm và cầu trượt nước nhưng chú quản lý mới thông báo với em là bị hư mất rồi…vậy các F1 lấy gì chơi hả trời)
Giá tàu ra đảo thì cũng tương đối hạt dẻ nếu đi 10 người thì khỏang 60k một người hai lượt đi và về còn 20 người thì khoảng 40k
Câu cá thì tính 40k/kg chưa tính công chế biến nếu tính cả công thì khoảng 60k. Còn các bác nào có trình thì câu cá thiên nhiên ở hồ thì thoải mái con gà mái luôn
Trên đảo chỉ còn heo rừng lai nếu đặt trước thì họ sẽ bắt sẵn chờ mình ra làm heo nướng mọi, các đồ ăn khác thì mình có thể mang theo ra đảo hoặc đặt trước nhà hang , họ sẽ chế biến và mang theo ra đảo cho mình
Vì từ trong bờ ra tới đảo khá xa , khoảng 45 phút đi tàu hoặc ca nô nên F1 bác nà lỡ ra mà chán đòi vô bờ thì em pó tay

Hạng D
2/9/09
2.548
4.981
113
Tp.HCM
Em vote tua Bà Rịa hoặc Bình Châu. Chủ yếu là F1 và Gấu, mình răng cũng được.

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
đó là hòn bà bác à
nó đây bây giờ ô tô lên vô tư ,hôm giỗ tổ hùng vương hội FFC cũng phi lên đó
hình thứ 1 vô tình em chụp được bác newdriver đang phi xe máy ,nhưng hồi đó chưa biết bác nên ko gọi hi hi ...

KHẨN , KHẨN , MỜI CÁC BÁC MẠI ZO ..MẠI ZO

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
thanhkia nói:
Chiều nay em và bác thanh lan đi Đảo Ó mà xui quá trời mưa nên chẳng làm ăn gì được, đành đưa một số hình cũ để bác thanhlan post lên cho anh em tham khảo sau.
Đây, em đẩy lên đây, bác minh hoạ nha: