Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
Misaki nhanh wa nhe! Mới gọi mà đã có mặt rồi huhuhu
Báo cáo với ae là tối nay M3 sẻ vắng mặt vì có việc riêng xxx...M3 cố gắn hôm sau có mặt nhe....

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Quang8800 nói:
thứ 2 đá banh,thứ 3 13h tập trung đá típ nha anh tony ơi.Anh em nhớ thứ 3 tập trung đông đủ nha,kẻo uổng
Đúng vậy hôm nay sẽ khai trương Sân VĐ mới,điểm danh lại các tuyển thủ,sắp xêp lai đội hình để sau nay còn đi đá giao lưu khắp các Quận Huyện của cả Nước và để tăng cường Khí lực cũng như Sinh Lực cho các tuyển thủ(khi đá banh xong mỗi người sẽ được ăn 2 con đuông Dừa).
Và bắt đầu từ tuần này các tuyển thủ sẽ được tăng cường các khẩu phần ăn(bắt đầu từ T3 tuần này sẽ áp dụng,để A E thi đấu cho thật hiệu quả và có nhiều sinh khí như CTCĐ Mclaren(đã thử hôm T3 tuần rồi,hậu quả ý lộn hiệu quả rất tốt),để khi ra sân chỉ việc sút và sút thôi)

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Giờ này mới về đến nhà,vui quá mai tiếp nha anh em.

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
Hôm nay đá banh vui vì có tiếng động viên tinh thần của ADung , mai Adung giữ khí thế hò hét như ngày hôm nay nhe để còn sánh vai với McLaren nữa hahaha.... Mai ae cũng đông đủ nhe...

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45
Em đi công tác Miền Tây nên không nắm tình hình. Tuần sau em nhất định tham gia.