Hạng B2
11/11/15
387
383
63
39
Quận 2 TP HCM
Thanks Bác. ĐV đã chính thức về Q2 luôn rồi hả Bác?
đúng rồi bác, về Q2 bên e đầu tư thêm nhà xưởng máy móc mới, cầu nâng mới để phục vụ các bác Su cho tốt, cơ sở hạ tầng và nhà xưởng đều được lắp camera giám sát nên chất lượng sẻ đảm bảo nhé các bác. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!

• Like
Reactions: pxtanh and Nhut Le
Tập Lái
19/3/15
31
21
8
38
Dạ Su PQ bác ạ, em mua ở đây luôn, sao lạic chém em như thế nhỉ.

Hì hì.. cảm ơn bác.

Ok bác, có dịp em ghé bác bảo dưỡng.

Hehe., thanks bác
Ủa su PQ em tưởng là showroom của hãng luôn mà. Mấy chỗ khác mới là đại lý. Có gì nhầm kg ta

• Like
Reactions: Nhut Le
Hạng B1
10/6/15
85
117
33
đúng rồi bác, về Q2 bên e đầu tư thêm nhà xưởng máy móc mới, cầu nâng mới để phục vụ các bác Su cho tốt, cơ sở hạ tầng và nhà xưởng đều được lắp camera giám sát nên chất lượng sẻ đảm bảo nhé các bác. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!
Hi bác, em qua bên bác bảo dưỡng đc ko bác, lúc em mua bên Su PQ có tặng coupoun bảo dưỡng miễn phí, đem qua bác đc k ạ.

Ủa su PQ em tưởng là showroom của hãng luôn mà. Mấy chỗ khác mới là đại lý. Có gì nhầm kg ta
Bởi vậy mới có chuyện để nói đó bác, gấp đôi bên Su Đại Việt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/11/15
387
383
63
39
Quận 2 TP HCM
Hi bác, em qua bên bác bảo dưỡng đc ko bác, lúc em mua bên Su PQ có tặng coupoun bảo dưỡng miễn phí, đem qua bác đc k ạ.

Bởi vậy mới có chuyện để nói đó bác, gấp đôi bên Su Đại Việt
có thể do NV tính giá bác ah, chứ phụ kiện làm gì có max như vậy dù Su luôn sử dụng hàng chính hãng

• Like
Reactions: pxtanh and Nhut Le
Hạng D
20/8/11
1.665
10.330
113
Bien Hoa-Dong Nai
Không ý em nhờ OS mà anh em đôi khi cũng chống chỉ định lùa gà, còn PQ hay ở đâu em nghĩ cũng có vài người cơ hội thôi. Với cách làm việc như nâng giá phụ tùng, hay thay hàng lỏm...chắc sẽ gánh lấy tai tiếng thôi, anh lừa người ta một lần thôi, lần sau cả diễn đàn họ biết hỏi anh có buôn bán gì được không, khỏe không anh Huy?

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Không ý em nhờ OS mà anh em đôi khi cũng chống chỉ định lùa gà, còn PQ hay ở đâu em nghĩ cũng có vài người cơ hội thôi. Với cách làm việc như nâng giá phụ tùng, hay thay hàng lỏm...chắc sẽ gánh lấy tai tiếng thôi, anh lừa người ta một lần thôi, lần sau cả diễn đàn họ biết hỏi anh có buôn bán gì được không, khỏe không anh Huy?
Hì anh vẫn khỏe, anh nghe trong OS lùa gà cũng ngại vì anh đem thử về cho bác Nhựt cái gạt nước, bảo hành lắp vừa mới lấy tiền, không vừa trả lại. Giá cả bộ 220K, thần linh phù hộ cho anh em Ertiga ở Ấn Độ. :)