Hạng B1
10/6/15
85
117
33
Hì anh vẫn khỏe, anh nghe trong OS lùa gà cũng ngại vì anh đem thử về cho bác Nhựt cái gạt nước, bảo hành lắp vừa mới lấy tiền, không vừa trả lại. Giá cả bộ 220K, thần linh phù hộ cho anh em Ertiga ở Ấn Độ. :)
Có gì đâu anh, hihi.

Hạng D
13/1/12
2.672
97.690
113
Nhật Lé ơi ... ra AVD tìm cây gần giớng của HQ gắng voi mua hảng chi cho bị chém ... cái cây gạt nước sau mà 2.3 t thì ác thạt

• Like
Reactions: Nhut Le
Tập Lái
5/5/15
24
33
13
46
Xử lý xong chưa bác chủ ơi !?
Hóng bác chủ chia sẻ kinh nghiệm.
Su chém ác quá !

• Like
Hạng B2
14/7/15
172
136
43
Ôi thần linh ơi!
Em phải làm sao để bảo vệ mấy cái gạt nước đây các bác?
Cho em xín tí kinh nghiệm đi.

Hay tạm thời tháo cất trong mùa khô này???
Em là cương quyết không tạo điều kiện cho mấy thằng trộm vặt rồi, mình mua ngoài chẳng khác nào tiếp tay cho nó, nhưng vào chính hãng Su mà cũng chơi thế thì bó tay Su luôn!

Biết kêu ai bây giờ? Thần linh ơi!

• Like
Hạng B1
10/6/15
85
117
33
Ôi thần linh ơi!
Em phải làm sao để bảo vệ mấy cái gạt nước đây các bác?
Cho em xín tí kinh nghiệm đi.

Hay tạm thời tháo cất trong mùa khô này???
Em là cương quyết không tạo điều kiện cho mấy thằng trộm vặt rồi, mình mua ngoài chẳng khác nào tiếp tay cho nó, nhưng vào chính hãng Su mà cũng chơi thế thì bó tay Su luôn!

Biết kêu ai bây giờ? Thần linh ơi!
Bác đi Swift à, hình như cần gạt nó same same nhau thì phải, hehe biết sau giờ bác ạ, k có cách nào chống được đâu.
Em đang nhờ bác choixongxu trong hội Su mua ship về, có 2 trăm mấy chục ngàn à, hehe.
Cứ thoải mái nha bác, nó ăn trộm kệ cha nó,

• Like
Reactions: doangvandung
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Bác đi Swift à, hình như cần gạt nó same same nhau thì phải, hehe biết sau giờ bác ạ, k có cách nào chống được đâu.
Em đang nhờ bác choixongxu trong hội Su mua ship về, có 2 trăm mấy chục ngàn à, hehe.
Cứ thoải mái nha bác, nó ăn trộm kệ cha nó,
Bác muốn mua cái này để dự phòng không?
Khiếp : Thay gạt nước chính hãng Suzuki Ertiga giá 2,3 triệu

• Like