Hạng B2
30/11/06
231
3
16
RE: Kho tàng xe "sắt vụn"

Thưa bác ktx,

Tình hình bầu cử thế nào rồi bác? Hơi mệt phải không? Nhưng thôi, mình phục vụ quần...chúng thì phải chịu thôi. Hôm bầu cử, mấy thằng phường nó vào nhà em mấy lần kêu đi bầu vì em đi trễ, chúng nó thi đua chỉ tiêu tổ nào hoàn thành bầu sớm thì được 200K. Em bực mình 5h chiều mới đi mặc dù nhà chỉ cách tổ 50m. Cho bõ...

Em có sắm xìlíp (ren) đâu mà đóng vai với chả kịch, chả hô hào với ai cả, chỉ âm thầm lặng lẽ chơi (để chịu nhiều lời ra tiếng vào vì xìlíp) để bây giờ hoà cùng niềm vui với anh em thôi. Nưng được cái hạnh phúc là cũng xài qua vài cái xìlíp rồi, từ hàng rách nát đến Victỏria Secret.

Sáng mai bác qua họp với hội bình lạon cho vui nhé.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
RE: Kho tàng xe "sắt vụn"

Hay thật!Vào box này biết được thêm nhiều kiến thức về xe cổ VW.Cũng không hiểu vì sao mà VW lại hấp dẫn nhiều người thế hở các bác?Trên con đường nhà tui(Chu Văn An )cũng thấy có một em xe VW màu vàng kem_mâm đúc hay đậu trước cửa nom còn khá cứng.Không biết bác này có tên trong hội xe cổ các bác không hé?

@vwdal@t & Blackstorm1317 :Xin cảm ơn các bác đã từng đến ủng hộ quán tui !Rất mong có dịp được giao lưu & tiếp chuyện cùng các bác tại GP.