Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Đây là cảm biến lốp vừa được đ.c LinhND mua hộ, chuột bạch thứ 2 sau chính LinhND:D
Khoe hàng: Cảm biến áp suất lốp!

Hướng dẫn sử dụng
Đo và hiển áp suất&nhiệt độ từng lốp một. Có thể để chế độ PSI hoặc kg/cm2... Điều đặc biệt nhất là mình có thể đặt nhiệt đổ tối đa + áp suất (tối đa+tối thiểu)-> cảm biến sẽ "nhắc nhở" (nháy đỏ)khi vượt quá các chỉ tiêu cài đặt đó. Xe tôi được bác Linh cài đặt nhiệt độ lốp tối đa là 75; áp suất lốp tối đa là 3.2kg/cm2; tối thiểu là 1,9kg/cm2.
Lợi ích lớn nhất đối với lái xe: giờ đây xe lốp non hay căng không còn cảm tính nữa+đảm bảo áp suất lốp trong điều kiện an toàn.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Khoe hàng: Cảm biến áp suất lốp!

Mấy em sensor lắp vào la-zăng (thay luôn cho van) theo giới thiệu của LinhND có thể sử dụng 5 năm. Cảm biến áp suất lốp sử dụng xạc từ mồi châm thuốc lá, xạc 2 tiếng dùng 1 tuần->
.
Giờ thì chờ Hoàng Mobile mua hộ đèn signal kiêm gương cầu lồi nữa là ngon.

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Bác chơi đc đấy. Để 23/9 này khám tổng thể xe của bác xem ntn.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Bác KV nhanh thế , đã up lên cho anh em xem rồi . Sáng mai em cũng theo chân bác ..:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Mrpinocio

Bác KV nhanh thế , đã up lên cho anh em xem rồi . Sáng mai em cũng theo chân bác ..:D:D
Trong vòng chưa tới 1 tiếng đồng hồ từ lúc đi đến lúc về là xong việc upload-> cái chính là làm chuột bạch để phục vụ anh em!:D

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: Kienvang

Mấy em sensor lắp vào la-zăng (thay luôn cho van) theo giới thiệu của LinhND có thể sử dụng 5 năm. Cảm biến áp suất lốp sử dụng xạc từ mồi châm thuốc lá, xạc 2 tiếng dùng 1 tuần->
.
xe nào cũng xài được hả bác? rổ giá thế nào ạ?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: cruise_ngo

Trích đoạn: Kienvang

.
xe nào cũng xài được hả bác? rổ giá thế nào ạ?
Xe nào cũng lắp được bác ạ.
Giá bộ hiển thị+ cảm biến cho 04 lốp là 2.970.000đ. Công lắp đặt 80 ngàn đồng + 200 ngàn cân bằng động 4 la-zăng. Bơm khí nitơ miễn phí (bình thường là 30 ngàn/4 lốp). Địa điểm: Michelin Ngọc Khánh!

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Bác KV khi tháo lốp ra và lắp trở lại có bị xước lazang ko?