Hạng B2
22/5/13
124
177
43
Vụ tinh dầu thiên nhiên hôm nào tiện ghé qua mình gửi free, nếu sau này có gia nhập hội E46 thì tặng các anh em lấy tình cảm :) Mình chuyên nhập và kinh doanh thứ này. Thiên nhiên chớ không phải mùi hương :)
Mình đang quan tâm, có mùi nào giống mùi girl không? bỏ lên xe cho đở ghiền

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Do được anh bình 318i khen giống cave nên con xe nó làm tiền em dả man.
Có bác đang qua xem định gả thì nó lại dở chứng. Tưởng củ đề hư hay máy phát sạc yếu.
Cuối cùng do cái ắc qui nó lên đường ( đủ áp nhưng khi đề nó tuột ). Làm sáng nay phải thay cái ắc qui mới. :mad:

Hạng B2
17/3/14
281
230
43
:3dmatkinh:
Do được anh bình 318i khen giống cave nên con xe nó làm tiền em dả man.
Có bác đang qua xem định gả thì nó lại dở chứng. Tưởng củ đề hư hay máy phát sạc yếu.
Cuối cùng do cái ắc qui nó lên đường ( đủ áp nhưng khi đề nó tuột ). Làm sáng nay phải thay cái ắc qui mới. :mad:
Kkk...cave hay đỏng đảnh nhưng rât đáng y đấy má...thiếu nó buồn chet.

Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
Con này nhanh đi thế hả anh Cubi? Với việc dọn dẹp như anh làm thế này thì trong 2 năm tới có cần làm gì lớn ko anh?

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Con này nhanh đi thế hả anh Cubi? Với việc dọn dẹp như anh làm thế này thì trong 2 năm tới có cần làm gì lớn ko anh?

E46 thì làm lớn chỉ có thể là dàn làm mát và dàn lạnh.
Còn lại chỉ là lặt vặt, do nhiều thứ cộng lại nó thành to tiền. Mình chỉ bảo dưởng những gì có thể, còn trong quá trình sử dụng có thể xảy ra những sự cố nhỏ hay lớn thì hên/xui à. Xe cộ chạy ngoài đường cũng khó chắc chắn cái gì. Vì xe mới khui hộp mà nhiề u khi xui cũng bảo hành liên tục.
Của bền tại người, do cách mình sử dụng và cách chạy xe ngoài đường mới quyết định .

Hạng B2
19/5/12
162
64
28
Google map khi sóng GPS hay A-GPS yếu nó chuyển sang định vị bằng sóng qua các trạm gsm. Nếu xài google map trên dtdd.
Còn vietmap va sygic khi gps íu là nó đứng hình luôn. Ngoài trời mới định vị được, chui vô nhà là bó háng.
sáng nay tạm thời đọc bài bác tới đây, hay quá, đọc hoài k chán, số là mê mấy zụ độ điếc này... chắc xem hết các bài của bác, rồi xem phong thủy hẹn 1 ngày tầm sư học đạo hahaha

Hạng B2
19/5/12
162
64
28
Mùi của gái thường tập trung khu vực dưới thắt lưng. Xin cái áo thì có tác dụng gì đâu ..
Khoe xe E46 mới mua + quá trình dọn xe.
Miễn bình luận thêm kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

• Like
Reactions: tonybom